Recent content by comte

  1. comte

    Kwa yaliyotokea kwa Kangi Lugola kuna funzo kubwa

    Laki Si Pesa, hii ndiyo hulka ya Waha
  2. comte

    Ujumbe wa leo:Kumbe hela siyo stahili ya kila mtu!

  3. comte

    Je, Wabunge Viti Maalum ni wa kubebwa?. Mnaonaje iwe ni awamu moja tuu kisha waendeni jimboni, kupisha wengine, au waendelee kubebwa tu?

    Paskali, 1. huwa ninasikitika na kufadhaishwa sana Tanzania inapolinganishwa na Rwanda. 2. Hakuna ubunge mugumu kuupata kama ubunge wa vitu maalumu, hao akina mama huwa wanahangaika sana, wanatembea mkoa mzima kuwaona wapiga kura wao wakati wabunge wa majimbo wanatemblea vikata vichache 3...
  4. comte

    Naibu Waziri wa Afya Dkt Ndugulile: Ni marufuku Hospitali kushikilia maiti kwa kile kinachotajwa hadi pale gharama za matibabu yake zitakapolipwa

    iboyamwaka2020, ndo hivyo tena wapinzani wameshapewa POINTI za bure na Mh. Ummy
  5. comte

    Naibu Waziri wa Afya Dkt Ndugulile: Ni marufuku Hospitali kushikilia maiti kwa kile kinachotajwa hadi pale gharama za matibabu yake zitakapolipwa

    Hivi karibuni Mh. waziri mwenye dhamana na mabo ya afya Mh. Ummy Mwaimu alitoa maelekezo ya kuzuia hospital za serikali na zile zinazo pewa ruzuku na serikali kuacha tabia ya kuzuia maiti. Hii ni baada ya wabunge wa upinzani kueta hoja bungeni kikao cha 18. Lakini jambo hili lililetwa kwanza...
  6. comte

    Zitto Kabwe, usipotoshe watu kuhusu Deni la Taifa

    https://qz.com/africa/1803280/world-bank-imf-worry-on-africa-rising-debt-to-china-afdb/?utm_source=YPL&yptr=yahoo
  7. comte

    Uchina na mikopo yake rahisi lakini ya kificho kwa nchi maskini yaleta sitofahamu miongoni mwa wakopeshaji wakubwa

    Inaelezwa kuwa Deni la Aafrika linaendelea kupanda, na ukweli huo unasababisha mvutano katika maeneo yasiyotarajiwa. Shirika la Fedha Duniani (IMF) na Benki ya Dunia wana wasiwasi sana juu ya ukosefu wa uwazi, usimamizi dhaifu wa deni, na ukosefu wa uwezo kwa idadi kubwa ya nchi zenye kipato...
  8. comte

    Papa Francis kakataa wazo na pendekezo la kuwaruhusu baadhi ya watu walioa kuwa mapadri katika mazingira fulani

    https://www.catholicculture.org/culture/library/view.cfm?recnum=1230
  9. comte

    Papa Francis kakataa wazo na pendekezo la kuwaruhusu baadhi ya watu walioa kuwa mapadri katika mazingira fulani

    Pope Francis on Wednesday dismissed a proposal to allow some married men to be ordained in remote areas, reaffirming the Roman Catholic Church's centuries-old commitment to celibacy among priests. The decision, one of the most significant of his papacy, appeared a victory for conservative...
  10. comte

    Hapo ulipo leo kama hujui na hujali historia, utakuwa unatoa hukumu ambazo siyo sahihi - unafanya dhambi

    Alikuwa karani na mtoza ushuru wakati wa Ukoloni. Akanunua Lori akawa anasafirisha vifaa vya ujenzi. TANU ilipoanzishwa John Rupia akawa muweka hazina wa kwanza. Alisema”TANU haikuwa na Pesa, hazina ilikuwa ni mifuko yetu”.Uzalendo ulimfanya atumie Pesa yake binafsi kwa ajili ya TANU.
  11. comte

    Chama cha Democratic na mgombea pendwa Joe Biden waaibika na kuchelewsha kutangaza matokeo ya kura za maoni

    Chama cha Democratic kimeshindwa kuonyesha weledi katika kuendesha uchaguzi baada ya mfumo wao wa uchaguzi kushindwa kutoa matokeo kwa wakati na kusababisha watu wazue ni kwa sababu mgombea anaye pendwa na wakubwa wa Democratic alikuwa amepigwa vibaya. Ingekuwa Afrika kelele za uchaguzi usio...
  12. comte

    Maoni, Ushauri na Mapendekezo kwa Rais Dkt. John Pombe Magufuli

    Sinajinasasa, kweli nimesoma As we restore American leadership throughout the world, we are once again standing up for freedom in our hemisphere. That is why my Administration reversed the failing policies of the previous administration on Cuba. We are supporting the hopes of Cubans...
  13. comte

    Maoni, Ushauri na Mapendekezo kwa Rais Dkt. John Pombe Magufuli

    mdudu, achana na maneno ya wnaharakati JPM anasema kwa kinywa chake mwenyewe HANA mpango wa kuongeza hata nukuta moja kwenye mda wa urais wake.
Top