Recent content by clare

  1. C

    JamiiForums Tanzania Heavy accent is a big turn off kwa wale wenye ndoto Za kuolewa na kuoa wazungu

    Natalia hata wewe accent yako nna mashaka nayo, hao wazungu wakitaka urudie ulichosema, hawasemi what what what...that is rude! they "sorry, pardon, excuse me, come again" and soforth...wanaoa/kuolewa na wasiojua kizungu itakua accent tu?
  2. C

    JamiiForums Tanzania hello!...

    hello...wanasema utamu wa ngoma uingie ucheze... mie kuku mgeni..
Back
Top Bottom