Recent content by chief_jr

  1. C

    JamiiForums Tanzania Unaombaje penzi kwa Mke/Mwenza wako

    [emoji23][emoji23][emoji23]
  2. C

    JamiiForums Tanzania Msininukuu vibaya natamani kujua kwa wenye kujua...

    Kwani huyo kaka ndugu yako ni mkeo au mmeo utake atoke saa8 kambini jeshi ikibidi ukae hata kambini muda wote atakalishwa tuu acheni kutaka slope kwenye kazi za jeshi nyie ndo mnaenda kujaa jkt kujitolea mkifikili unajeshi ni ajira. Mwanajeshi lazima uwe umeamua kulitumikia taifa kazi ya ulinzi...
Back
Top Bottom