Recent content by chichimizi

  1. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Betting clinic Njoo tusaidiane kumpiga muhindi pesa Group pekee lenye watu makini
  2. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hao jamaaa wako vzr sana hebu jaribuni
  3. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hawa jamaaa wako vzr sana yani
  4. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Money makers 100% tips
  5. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Hata mm naungana na wewe kuukataa Ukidume wa hivyo
  6. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Kuuza karanga.........(poor plan.....think beyond)
  7. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Hao wote wanaotetea wameoa darasa la 7 B janamke likiamka asubuhi linapiga miyayo tu......aiseee kwangu nilishaipinga vikali. Ngoja upate ajali uoneeee kama familia haijala nyasi na mkeo atagongwa kupitilizaaaaaa
  8. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Ni sawa na kupikia kuni wakati Gass ipo na mtungi umejaaa. Open your mind brother
  9. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Sijawahi kuwaza wala kufikiria kuwaza kuoa goli kipa .....aisee awamu hii na karine hii goli kipa utatatamani ufeee tu.....jitu halina mshahara then pasua kichwa ...pumbavu. Narudia tena pesa huleta amani ktk penzi. NB. Ukiona umeoa mke na nimfanyakazi lakini pesa zake huzioni ujue huyo sio...
  10. chichimizi

    Line ya Chuo inahitajika (voda)

    Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya) Tuwasiliane......pm
Top Bottom