nili
nilikuwa nafikira malengo tofauti tofauti kwa ufupi sina changamoto kwenye elimu ila changamoto kwamba nitafanya nini nikimaliza chuo kikuu ndipo nikawa nawaza nianzishe pengine kituo cha tuition, nifungue open school ambayo itajumuisha QT, Resiters na tuition center, lakini sijajua hatua...
Ndugu zangu, mimi ni mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na naelekea kumaliza chuo ifkapo mwezi wa 7 mwaka huu 2020.
Nina mawazo kichwani mwangu huku likiwa wazo kuu ni kwenda kutatua changamoto ya elimu katika mazingira yanayonizunguka kwa ndugu zangu wajao, namaanisha watoto wote wa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.