Boss! Nimeipenda hiyo umeongea kisomi sana. Kuna rafiki yangu alinunua extrail bush tu zikaisha kununua ilikuwa majanga. Wakati za noa au ist ni 20 to 50.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaa! Ckumoja walikuja factory kwetu arusha kubadilisha line sasa wakati wanavuta waya wakawa wanaimba hivi " ina wakaaaa wa ina wakawaka sasa mi nikajua ni bi harusi mwisho wakasema mkund inawakawaka. Wakaanza tena inamereeeme wengine wakaitikia inameremeta kum inamereta. Du nkachoka.
Kweli kabisa mkuu! Ukihitaji matatizo ya ndoa yaje karibu na wewe usiwe mkweli. Wanawake wengi wanayaiga mambo tuyafanyayo! Ukimuonesha mambo mabaya atajifunza, atayazoea na atakuonesha but ukiwa mkweli mwanamke huwa mwaminifu zaidi. Na ndio MAANA BIBLIA INATUASA KWAMBA ENYI WANAUME ISHINI NA...
Hakuna ndoa nzuri kama za kiafrika, wanawake wa kiafrika wengi wao ni wavumilivu sana wakati mwingine sisi ndio tunaowasumbua kwa kufanya mambo mengi huku tukiwaficha wao wasiyajue. Kuhusu kutishwa kweli mtoa mada upo sahihi asilimia 100 kwani mimi nimepitia maisha ya kuogopeshwa saana lakini...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.