Recent content by CASH MONEY BROTHER-CMB

  1. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Pangoni ndio wapi mkuu
  2. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Mwaka 2017 rafiki yangu mmoja alinijulisha kuna viwanja vinauzwa nje kidogo ya Igoma,jijini Mwanza.Nikafuata taratibu zote za malipo nikawa nimenunua kimojawapo.Sasa kwa kuwa sikuwa na pesa ikabidi nisubiri nijichange kidogo ili nianze hatua za awali za ujenzi ambao ilikuwa ni msingi. Mungu si...
  3. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Marafiki zangu watatu wametembea na mke wa mtu, sasa wanataka mumewe ajue

    Nina marafiki zangu watatu nao ni watumishi wameajiriwa katika idara fulani ya umma katika mojawapo ya halmashauri za mkoa wa Mara.Ndani ya mwezi mmoja kuanzia machi mpaka sasa wote wamefanikiwa kufanya mapenzi na mke wa Mzee mmoja anayefanya kazi masijala bila ya mke huyo kujua kama hao ni...
  4. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Dunia inaelekea ukingoni?

    Gumzo wiki hii ukiachilia mbali Corona ni clip inayomuonyesha huyu dada akifanya mapenzi na wanamme watatu!Ni uchafu kiukweli!Huwezi kuamini pamoja na kwamba ni mke wa mtu na wana watoto 3 lakini huyu dada hakuwa na chembe ya aibu hata kidogo na akionyesha wazi kuuzoea huo mchezo wa kupigwa...
  5. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Mama muuza pharmacy Magu mjini

    Wiki jana nilienda Pharmacy moja kubwa tu maeneo ya magu mjini pembeni ya stand,nikamkuta mama mtu mzima kama miaka 50 hivi mnene kapanda hewani,Lengo la kwenda ile pharmacy ilikuwa kununua vidonge vya kuongeza nguvu za kiume maarufu,viagra! Yule mama akanieleza bei ni 2000 kwa kidonge kimoja...
  6. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Ulishawahi ingia lodge ukakutana na mke wa mtu naye katoka kuliwa?

    Nature ya jukwaa inaruhusu!Kama hili jukwaa halikufai kimbilia kwenye jukwaa la siasa mkuu
  7. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Ulishawahi ingia lodge ukakutana na mke wa mtu naye katoka kuliwa?

    Kaka nikueleze sina muda wa kutunga story bliv it
  8. CASH MONEY BROTHER-CMB

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Nimekula sana wake za watu!Hizi ndoa acheni tu
Top Bottom