Recent content by Bunchari

  1. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Nani kafanikiwa kufuta Cheti Ajira portal kupitia njia hii?

    Ukifanikiwa na mimi
  2. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Je kwanini Tanzania ina madini mengi lakini uchumi wake haukisi uhalisia huo?

    Viongozi na watumishi wa wizara wanajinufaisha peke yao,mtu kushika leseni kila mahali mpaka kero,kana kwamba ni yeye tuuuuuuu ndio anaziona fursa
  3. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Member wa Clubs kama Dar Yatch Club au Gymkhana wanajiona wamejipata sana

    Huu ujinga mkikua mtaach
  4. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Vitu/vifaa gani ulivinunua kwa mihemko na umejikuta huvitumii kabisa?

    HAyo ni mafuta ya ndege,huko mjini watu wananusa ili walewe
  5. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Dudubaya: Polisi msihangaike kunitafuta, nakuja mimi mwenyewe

    You better watch your back! Mambaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
  6. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Kuacha kazi pasipokutoa notice

    Vipi kuhusu kukatwa mshahara wa mwezi mmoja kwa kutokutoa notice
  7. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Kuacha kazi pasipokutoa notice

    Habari Jamaa aliacha kazi pasipo kutoa taarifa kwa mwajiri baada ya kutopewa mshahara kwa miezi mitatu,ajira haina mkataba ni zile za kupatana pasipo maandishi Alipofatilia akajulishwa anapaswa kukatwa mshahara wa mwezi mmoja kwa kutotoa notice kwa mwajiri. Jamaa anadai alisitisha ajira pasipo...
  8. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Kihongosi: CHADEMA wametoka kuwa chama cha Siasa sasa ni chama cha wanaharakati, wanaendeshwa na rimoti

    Walizoea kuonga pesa wanasiasa wa upinzani,chedema endeleeni hivyo hivyo
  9. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Kihongosi: CHADEMA wametoka kuwa chama cha Siasa sasa ni chama cha wanaharakati, wanaendeshwa na rimoti

    Walizoea kuonga pesa wanasiasa wa upinzani,chedema endeleeni hivyo hivyo
  10. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Ukifanikiwa punguza kelele kula kimya kimya, Dogo mmoja wa Twitter huko X sasa hivi wamemfelisha

    Kuna jamaa pesa ilichanganyia, akawa ameingia mkataba na wachimbaji wadogo kwa kuwawezesha vifaa,ikatokea kutokuelewana ikabidi RC aende kusikiliza.Pale kwenye kikao jamaa akatamka "Siwezi kukubali huu ujinga hata kama nikiwekewa 🔪 shingoni" kikao kikavurugika wakaondoka, basi bwana kumbe wakawa...
  11. Bunchari

    JamiiForums Tanzania HOJA Kutoka Urusi: Madhaifu ya Chuo kinachotaka kumpa Samia PhD inauzwa kwa 100,000$ kukuza propaganda

    Kumbe kaenda kuongeza elimu,mimi nilidhani ni kututafutia fursa
  12. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Katambi kutoa maoni mitandaoni ni kosa? Unaimarisha kikosi ili kifanye nini? Kikosi cha UTEKAJI? Kikosi cha MAUAJI? Muda utaongea. Umekera wengi

    Ukosoaji upo pale pale, kwasababu ninyi wenyewe mnashindwa kuja na majibu yanayoeleweka,mkwa mfano mtu kanusurika abduction anaeleza yaliyomsibu madelu anadai ni michezo ya kujiteka pasipo kutoa ushaidi au reference
  13. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Familia ya Bernard Membe wavaana wakigombea mali. Iwe funzo kwa mafisadi wote

    Mali isipokuwa ya halali lazima ilete shida muhusika anapokuwa hayupo
  14. Bunchari

    JamiiForums Tanzania Mbunge Muhsin Haji: Niwaambie vijana wa Tanzania mtakuja kumkumbuka Rais kwa makubwa aliyofanya kwa nchi hii

    Amefanya miradi gani ya kimkakati mpaka tumkumbuke??? Mfano Jpm ukipita pale ubungo kuna fly over kule Busisi pia ipo
Back
Top Bottom