Recent content by braxeazy

  1. B

    JamiiForums Tanzania Bunge laukana Muswada wa Mafao wa 25% kwa 75%. Ladai waulizwe Serikali ndio walioleta kanuni

    Watumishi hawana mtetezi bila wao kjitetea mana hata wabunge wamekubali kma yamewashinda , bunge la ccm halina nguvu tena
  2. B

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu: Dotto Bulendu umenikosea, sijalilia fadhila bali nadai haki

    specie zawatu kama lisu zinapotea kabisaa tuabaki na vijana ambo mawazo ya yako very linked na njaaaa yaani mu au msomii anaongea au kuandika makaa kw lengo au kusudi la kwamba Leoau siku zijazo aweze utamwa naserikali apewe ndhifa au cheo kwa kuandika maandishi penwa na serkali, huku...
  3. B

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu: Watesi wetu wakiona hivi wanapata maumivu makubwa sana

    namkubali Sana huyu jamaa
  4. B

    JamiiForums Tanzania Hussein Bashe: 2020 Ni Magufuli, Membe siyo chaguo sahihi

    Kwa mtu ambae Ni intellectual utamwalewa Bashe , ILA ukiwa na akili zamwendoasi huwezi kuuelewa , ( naon anajaribu ......................
  5. B

    JamiiForums Tanzania Madai ya kuuawa watu 100: Je, waandishi wa habari wanaruhusiwa kwenda kufanya mahojiano na wananchi wa kijiji cha Mpeta wilayani Uvinza?

    siyo kubishana na kuweka team kwenye mitandao Bali muwe na tabia ya kutafari na kudadisi kuhusu Taifa lenu mkiendelea kuweka team kwenye mitando na kudanganywa na ha wanajiitawanasiasa wakongwe na wengin wameakiza iku chache kufoweka Duniani alafu wamkuwa ndokikwazo kwenye Taifa letu
  6. B

    JamiiForums Tanzania Pauline Gekul, Mbunge wa Babati Mjini(CHADEMA) ajiuzulu na kujivua uanachama, ajiunga na CCM

    waaache waede ila wajue 2020 hawapitishwi labda hawamjui magu
  7. B

    JamiiForums Tanzania Mzee Kikwete, tulikukosea nini Watanzania?

    mmmmh mi napita tuuuu
Back
Top Bottom