Mkuu katoa neno, natarajia uchunguzi utafanywa haraka na taarifa zitoke, hawa ni Watanzania wenzetu wanakufa, familia zinapoteza watoto, wazazi, nk. kama sio leo basi kesho inaweza kuwa wewe. je utajisikiaje kumpoteza kaka, dada au mzazi wako sababu tu ya mtu au kikundi cha watu kisichopenda...
Km uzalendo ushawekwa rehani unategemea nn? Nchi yenye rasilimali kibao lkn bado tegemezi mpk kwenye bajeti ya kujijenga? more than 50 years toka uhuru are we serious? mtwara wanapaisha khs gesi? project zinazoendelea za MAFUTA MBONA MNAZIFICHA FICHA? au ndo hao wahisani wanajilipa... stuka...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.