Cha moto wapo watu ambao wamebaka why wao hawabakwi..?mfungwa nae mtu pia jaman coz evidence nyingi hazitoshi kumconvict accused kwani hazipo partial..
Mkuu unataka kuniambie tenure ya judge/magistrate hakuna hapa kwetu..?ikiwa katiba inaweka wazi kila mtu ana haki ya kuishi basi hii adhabu ifutwe tu..Mkuu fanya uwatembelee hawa wafungwa uwaone...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.