Namkumbuka wakati akiteuliwa siku ya kwanza kua waziri mama alimwambia mwanangu nakutizama nakulea kwenye siasa wewe bado kijana hajatumia ata nguvu uyo kawa vice wazee wameachwa
Vibwenzo kila kukicha mara nchimbi agoma kujiuzulu mara atembelee viongozi mara asake huruma ya kanisa alisema roma hii ni strategy ya 2030 nchimbi anaruka upinzani anakuwa mgombea mwigulu on form sasa
Hii vita ya 2030 imeanza mapema kila mtu anacheza kwa uangalifu nchimbi kwa pigo moja chali nchemba kwa hoja anyway kuna mmoja ataishiwa pawa baada ya miaka miwili
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.