Jamani mi nilikua naomba ushauli.nilituma maombi ktka chuo cha eckernforde tanga university coz ya clinical medicine.selection zimetoka nimechaguliwa.nilisha wahi kusikia kua chuo hicho kilikua na tatizo la usajili katka coz za afya.hvyo nilikua naomba ushauli kuhusu tuhuma hzo ili nifaham ukwel.
habari Brother.mi niliomba coz ya clinical medicine pale eckernforde tanga university.matokeo yametoka j.tatu nimepata nafasi.lakini niliwahi kusikia kua chuo hicho kilikua na mgogoro kuhusu kusajiliwa kwa coz za afya.japokua chuo hicho kwenye tcu kinaonesha namba yake ya usajili.hivyo nilikua...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.