Kwa nini wasitumIke it specialists kutoka dsm computing center au nje ya nchi? Kumbuka computer inaweza kukuvua nguo ukaonekana unafanya jambo fulani kumbe si kweli
Hii tech inabidi polisi na serikali wawe nayo makini, leo nafanyiwa mimi kesho wewe, take care!! Maana si upande mmoja tu wanajua hii tech pengine na upande mwingine ataibuka mtu atengeneze kwa kigogo mkubwa wa serikali, je, tutafanyaje? Pse the right should be observed!!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.