asante sana kaka...Mimi binafsi nashukuru sana kwa elimu yako..naomva kuuliza Mimi kama mfugaji wa awali ..nataka kuanza hii project ..Nina mtaji wa kuweza kuanza na nguruwe wadogo 10 au jike lenye mimba awamu ya pili mmoja....unanishauri nifanye nini wewe kama mtaalamu?
Don't let him go plzz...you are under temptations...know DAT thr temptations n hardships we become strong as far az relationship z concerned...lv him trust him he will once realize DAT n lv u back!!! I promc u DAT u will enjoy!!!!!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.