Recent content by Allydasmartboy001

  1. A

    Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

    hivi ukitaka simu za iphone na samsung pamoja na laptop za Hp ni application gan nzur kununua yaaan wa coast ya kawaida kati ya aliexpress,ebay,amazon, kama kuna nyingine unayojua na nzur niambie
  2. A

    Msaada bachelor in TCM and Western Medicine (China) vs Bachelor of Medicine and Surgery (Ukraine)

    Habari ndugu zangu mimi nimemaliza form comb PCB niliappy nje kwa kupitia global education na hz ndio course nilizopata je ipi course nzuri hapo? Maana lengo langu lilikuwa na MD (DOCTOR OF MEDICINE) ila nilikusa chuo chenye ada nafuu vyote nilivyo pata walikuwa wanataka dolla si chini ya elfu...
  3. A

    Msaada kuhusu simu za Google Pixels

    Habari za muda huu ndugu zangu. Naomba kwa kuanza kuwa mimi ni mpenz sana wa simu nzuri, kiukwel kabisa mwanzoni nilikuwa natumia samsung note series. Nilianza note 5 hadi 10 ila mambo ya ada ikabidi niuze na kuchukua tecno. Sasa hivi kidogo naona kamfuko kangu kananiruhusu kurudi kwenye simu...
  4. A

    Msaada wa Application au Website za kutengeneza link

    Ngoja kwanza sijakuoata vzur shida kubwa yaan nakuwa link yangu mm labla ya msaani mwngn mfano lava lava ft ney wa mitego harafu nataka nitumie picha ya diamond ft david niweke link yangu kwamaa hiyo mtu akiona anazania n nyimbo ya mond ft david kumbe n lava lava ft ney
  5. A

    Msaada wa Application au Website za kutengeneza link

    Habari za muda huu ndugu zangu. Nimekuja hapa kuna kitu na mimi naomba mnifahamishe maana naonaga ila siwez kutengeza. Unakuta mtu anakupa link labla ana kwambia download diamond ft david na pale mbele unaona kabisa picha ya diamond ft david una click ukisha click hiyo link unatoke sehemu...
  6. A

    Hii PC sasa kwangu imeshakuwa mzigo imenishinda

    But before ilikuwa inapiga kaz sanaaa tu yaan fresh hadi magame inaplya hadi nilikuwa najiona jembe tatzo kutaka kujua kupiga window tukanyonya window ya muhun kwenye flash then tuka ipiga kwenye hii baada ya hapo mabo yakawa ndio hivyo
  7. A

    Hii PC sasa kwangu imeshakuwa mzigo imenishinda

    Je nitajuaje kaka HDD imefail ??? Cha kwanza je window ikiwekwa na hajawa activated ina weza sababisha pc kuwa nzito???
  8. A

    Hii PC sasa kwangu imeshakuwa mzigo imenishinda

    Model si hii hapa ay 137 au cyo hii au na weza tafutia wapi hoyo model nikutumie uone
Top Bottom