Wananchi na Serikali tumeitikia wito wa kuweka mazingira safi, ikiwemo kusafisha mifereji na mitaro. Kitu cha kushangaza, hawa wenzetu wa DAWASCO, kitengo cha maji taka, hawako kwenye picha kabisa.
Ukienda maeneo ya Mikocheni, mfano Mtaa wa Msikitini, chemba za barabarani zimeziba na maji taka...
wahaini wote duniani kote, hukumu yao ni kifo! huwezi sanitizer nchi ukabaki salama, mnaweza pingana kisiasa ndani kwa ndani hiyo haina shida, ila uki collaborated na wageni kuhatarisha usalama wa nchi, unakula shaba,
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.