Recent content by Adoring gal

  1. A

    JamiiForums Tanzania Chadema kushinda Arumeru ni ndoto za jioni

    VIPI BADO UPO WEWE UNACHEZEA ARUSHA. MUOGOPE MUNGU TENA USIRUDIE KUTOA UHAI WAKO KWA CHAMA KICHAFU KAMA HICHO CCM ILIKUWA ZAMANI. NATAMANI NIKUONE NIKUPEPOLE UPO HAPO HIYO NDIO CHADEMA. :biggrin::rockon:
  2. A

    JamiiForums Tanzania waungwana naombeni kujua huyu aliyejaza hii HATI YA USHINDI wa CDM amemaliza darasa la saba

    Huyu atakuwa amekula hela ya CCM ili awape ushindi sana mambo yamebadilka. Anahisi kukosa kazi.
  3. A

    JamiiForums Tanzania CCM wanafiki, wamtekeleza Sioi Sumari baada ya matokeo kutangazwa

    :heh:Ndio ajifunze kupitia makosa,we unadhani Mkapa angesubiri na zile kashfa alizotoa jukwaani wakati wa uzinduzi. Walikuwa wanajua wameshindwa kuiba kwa hiyo lazima matokeo yawe ovyo ndio maana wengine wamekimbia. :A S 576: Adelina.
Back
Top Bottom