Wachungaji ndio mashetani wakwanza,vipi na yule mchungaji wa dodoma aliyempa mimba mwanafunzi mimba kwa madai alkuwa anamuombe...jina nimemsahau jina anayemkumbuka atutajie jina.
Acha kutoa maneno ya uwo moja ya katibu alyetimuliwa ambaye ni zitto si ni mtu wakigoma,na huyo dada yake lisu ni mnyaturu wa singida..slaa muiraq sasa wewe uchaga unatoka wapi hapo...ntakupa wengne bdaye.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.