Kama anatafuta washarika hatawapata kwa kueneza uongo, mwaga sera watu wakuelewe sio unawayawaya kwa maneno yenye udhaifu, acha watu wapime wenyewe na Mungu anayemuhubiri Gwajima atapitisha chujio kuondoa magugu na ngano
kuna nini nyuma ya pazia serikali kuweni wawazi maana mbona nguvu ni kubwa kuliko inayotumika kwenye mambo mengine, mbona Askofu Gwajima anawanyima usingizi kuna nini hebu fungukeni tujue kiendeleacho ni issue ya Pengo tu au kuna jingine
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.