Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
mkupuo
JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Last seen
Sunday at 8:24 PM
Posts
2,011
Reaction score
2,636
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by mkupuo
Find all threads by mkupuo
Live New Posts
Postings
About
mkupuo
replied to the thread
Mdau: Tusikubali baadhi ya viongozi wa dini kuamsha hisia zetu za Oktoba 29
.
Kanisa linafanya jambo jema. Wasiokubaliana nalo Wana lao jambo.
Sunday at 10:03 AM
mkupuo
replied to the thread
DOKEZO
Kuna uzembe mkubwa Makao Mkuu ya Utumishi Dodoma, ila hakuna wa kuwawajibisha
.
Lengo la huo mfumo wa kieletronic wa uhamisha halikuwa kuwarahisishia watumishi kuhama kama ma boss walivyoupigia debe. Lengo halisi...
Sunday at 9:58 AM
mkupuo
replied to the thread
Mwaipopo afunguka
.
Ukimsikiliza mtu asiyekuwa na Akili timamu na kukubali kuwa anachosema ni kweli basi jua wewe ni Familia.
Sunday at 9:28 AM
mkupuo
replied to the thread
KERO
Wanafunzi wa mwaka kwanza Iringa University tunatakiwa kulipa ada licha ya kupewa mkopo
.
Hao Iringa university wanalenga nini sasa ? . Mwenye kujua lengo la huu uhuni anijuze tafadhali.
Saturday at 2:11 PM
mkupuo
replied to the thread
KERO
Ameamua kuachana na Chuo cha Maji kisa ‘mateso’ ya Mhadhiri anayemsimamia ‘Dissertation’
.
Huyo mwnafumzi ni dhaifu kweli kitaaluma. Hakupaswa kuacha chuo kisa msimamizi wake wa Tasnifu alimWambia hajafanya kitu. Alipaswa...
Friday at 2:02 PM
mkupuo
replied to the thread
Hii si dalili nzuri kwa Ilhan Omar.
.
DNA yake na ya Mumewe zinasemaje? Wakizipima watajua ukweli wote.
Thursday at 10:12 AM
mkupuo
replied to the thread
Kama Serikali ya CCM imechoka kukaa madarakani ithubutu kuwakamata viongozi wa dini
.
Wewe utakuwa huwajui waTanzania. Hao viongozi wanaweza kukamatwa na maisha yakaendelea tu bila Shida yoyote. Ngoja nikupe mifano 2: 1...
Thursday at 9:57 AM
mkupuo
replied to the thread
𝐅𝐞𝐦𝐚𝐭𝐚: Wachimbaji Madini waliokwama kwenda Canada watarejeshewa fedha zao Oktoba 23, 2026
.
Hizi ni nyakati za digital life. Kumsumbua mtu asafiri Hadi Morogoro ni usumbufu usio na maana. Kwa vyovyote wanazo details za hao...
Oct 20, 2026
mkupuo
replied to the thread
Vurugu Mbeya: Waendesha bajaji wagomea agizo la Mkuu wa Mkoa kubadilishiwa ruti
.
Bajaji na Dala Dala waachwe wote watumie ruti hizo hizo ili abiria awe huru kuchagua usafiri anaoutaka. Shida ipo wapi? Mbona Dar Bajaji...
Oct 20, 2026
mkupuo
replied to the thread
KIM JONG UN-Mbona kama mitandao inasema Mungu kampenda zaidi?
.
Hahahaaaaa, ni Kim huyu huyu wa Kiduku? Kama ndiye, bado yupo yupo sana!
Oct 20, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register