Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Tsh
JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2021
Last seen
A moment ago
Posts
22,454
Reaction score
48,375
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Tsh
Find all threads by Tsh
Live New Posts
Postings
About
Tsh
replied to the thread
TEC wameamua kumtumia Askofu Rweyongeza ili kutimiza adhima Yao ovu kwa Taifa letu, niwaambie tu hiyo nafasi haipo na haita kuwepo
.
Mkuu, wala sijibizani.
12 minutes ago
Tsh
replied to the thread
TEC wameamua kumtumia Askofu Rweyongeza ili kutimiza adhima Yao ovu kwa Taifa letu, niwaambie tu hiyo nafasi haipo na haita kuwepo
.
Askofu kasema nini ambacho kinakufanya umuone mwovu?
19 minutes ago
Tsh
reacted to
Pendaelli's post
in the thread
Kwamba mwaka mmoja umekamilika bila ya kufahamu ni nani alie sababisha kuuwawa watu mia tano ndani ya siku tatu
with
Thanks
.
kusema tu samahani imemkuwia nzito kiasi hiki!
Today at 12:32 AM
Tsh
replied to the thread
Askofu Rweyongeza: Hata kama kesho kutakuwa na mabomu kama ya tarehe 29, njoo Kanisani kusali
.
Tuwakumbuke.
Yesterday at 11:06 PM
Tsh
reacted to
Bujibuji Simba Nyamaume's post
in the thread
Ningekuwa Rais, 29/10/2026 ningelihutubia taifa, nikaomba radhi kwa niaba ya vyombo vya ulinzi na usalama kukengeuka kipindi cha uchaguzi mkuu
with
Thanks
.
Hituba fupi sana yenye maneno machache, ndugu zangu mliopoteza wapendwa wenu, na wote waliodhurika kutokana na yale yote yaliyotokea...
Yesterday at 10:47 PM
Tsh
replied to the thread
Askofu Rweyongeza: Hata kama kesho kutakuwa na mabomu kama ya tarehe 29, njoo Kanisani kusali
.
Kila mtu afanye anachoona kina maslahi kwake, wewe unayajua maslahi yako na wengine wito ni kumbukumbu za waliopoteza maisha Oct 29.
Yesterday at 10:45 PM
Tsh
reacted to
jmushi1's post
in the thread
Askofu Rweyongeza: Hata kama kesho kutakuwa na mabomu kama ya tarehe 29, njoo Kanisani kusali
with
Kicheko
.
Huko mtaani kwenu kuna kanisa katoliki?
Yesterday at 10:41 PM
Tsh
reacted to
jmushi1's post
in the thread
Askofu Rweyongeza: Hata kama kesho kutakuwa na mabomu kama ya tarehe 29, njoo Kanisani kusali
with
Thanks
.
Askofu yupo sahihi kabisa.
Yesterday at 10:40 PM
Tsh
replied to the thread
Askofu Rweyongeza: Hata kama kesho kutakuwa na mabomu kama ya tarehe 29, njoo Kanisani kusali
.
Kwenu wapi? Huku kwengine hali ni shwari, kesho wa kusali wakasali kuwakumbuka wapendwa wao.
Yesterday at 10:40 PM
Tsh
replied to the thread
Askofu Rweyongeza: Hata kama kesho kutakuwa na mabomu kama ya tarehe 29, njoo Kanisani kusali
.
Askofu kaita watu kanisani.
Yesterday at 10:38 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register