Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
The Khoisan
Platinum Member
Joined
Jun 5, 2007
Last seen
6 minutes ago
Posts
18,759
Reaction score
18,518
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by The Khoisan
Find all threads by The Khoisan
Live New Posts
Postings
About
The Khoisan
replied to the thread
HECHE anangojea hukumu kwa kukosea, anaingilia hukumu.
.
Papropaganda uchurwara.
6 minutes ago
The Khoisan
replied to the thread
Plasduce Mbossa: Bandari ya Dar es Salaam imepanda Kimataifa kutoka nafasi ya 360 hadi 255 katika ufanisi wa kuhudumia makasha
.
Tatizo la Bongo, mtu akiwa anaswali Msikitini basi anafikiri na yeye ni Mwarabu .... hakubali mtu amseme Mwarabu vibaya hata kama...
Today at 5:42 PM
The Khoisan
replied to the thread
HECHE anangojea hukumu kwa kukosea, anaingilia hukumu.
.
Usiseme kwa kutumia nguvu kubwa. Sema kwa kuwashoot na kuwaua .... hatukuona mahali police wakizuia vurugu kwa njia za kawaida na...
Today at 4:33 PM
The Khoisan
replied to the thread
Kwanini Heche hapingi vita Mashariki ya kati?
.
Waulize hilo swali CCM sasa. Mbona wenzao walipotoka nje ya ukumbi UNGA wao walibaki wakahesabiwa na Israel.
Today at 2:19 PM
The Khoisan
replied to the thread
HECHE anangojea hukumu kwa kukosea, anaingilia hukumu.
.
Sasa waksti wansmkamata mwezi wa 4 walijua kuwa kuna mali za umma na watu binafsi zitachomwa moto? Mbona hawakuzuia kama walijua. By the...
Today at 2:01 PM
The Khoisan
replied to the thread
HECHE anangojea hukumu kwa kukosea, anaingilia hukumu.
.
Off course wananchi tayari wana hukumu yao. Ingekuwa ni JURY system .... tayari Lissu anageshatoka. Heche ahamasishe tu wafuasi wake...
Today at 11:43 AM
The Khoisan
replied to the thread
Ujasiri wa Wananchi wazidi kuongezeka, mmoja ajitokeza kuandika" 'FREE TUNDU LISSU" kwenye ukuta wa ccm
.
Huyu jamaa watu wasipopiga kelele watampoteza. Kwa ujumla hii kesi ni ndogo sana .... ila watajaribu kuikuza ili apewe kosa...
Today at 11:31 AM
The Khoisan
replied to the thread
Peter Madeleka: Nasubiri nione WATAMSHITAKI KWA “KOSA” GANI?
.
Makosa ya awamu hii ni UGAIDI NA UHAINI. Wakati wa Magufuli yalikuwa ni Uhujumu Uchumi na Utakatishaji pesa. Tanzania mambo...
Today at 7:17 AM
The Khoisan
replied to the thread
Nairobi: Hotuba ya Mwakilishi wa Chadema kwenye Msiba wa Baba yake Martha Karua yazua tetemeko, Wawakilishi wa Kimataifa wapigwa butwaa
.
Misiba ya kisiasa lazima siasa opigwe. Wakoloni weusi na MACHAWA hampendi kuona hayo.
Yesterday at 6:10 PM
The Khoisan
replied to the thread
Hayati Mkapa: Makosa yangu yalisababisha mafisadi kujenga ngome ndani ya Chama cha Mapinduzi
.
Ila Ugisadi ulishamili kipindi cha Kikwete. Kuanzia 2010 wafanyakazi wa serikali walianza kuwa na Utajiri wa kutisha.
Yesterday at 1:22 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register