Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Mcharo son
JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Last seen
Today at 8:52 AM
Posts
6,378
Reaction score
5,365
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Mcharo son
Find all threads by Mcharo son
Live New Posts
Postings
About
Mcharo son
replied to the thread
Kuhusu hukumu ya Lissu: Dola ina Wanasaikolojia wazuri sana, tuwape heshima akili iliyotumika ni kubwa
.
Let's be honesf Gentkeman; Hivi kuhamasishha majirani na jamii. kukataa wahuni ili kukamata wezi ni uchochezi?
Today at 8:13 AM
Mcharo son
replied to the thread
Mama na Baba wa Tundu Lissu na kaka yake...
.
Kwa hiyo Lisu kubambikiwa kesi ni mpango wa Mungu, sio wahuni? Mambo mengine tusimsingizie God
Today at 8:05 AM
Mcharo son
reacted to
Tanganian's post
in the thread
PostGE2025
Hakutakuwa na Uchaguzi tena Tanzania kama TISS hawataamka
with
Thanks
.
😅😅Hiyo ni siasa ,ukiamua kujiumiza ni wewe.
Today at 8:00 AM
Mcharo son
replied to the thread
PostGE2025
Hakutakuwa na Uchaguzi tena Tanzania kama TISS hawataamka
.
Pamoja na kuvibananga vyama pinzani CDM kipo imara. unajua robo ya wanachama wa ccm viongozi ni chadema. Cdm. ikichukua nchi utaona...
Yesterday at 11:23 PM
Mcharo son
replied to the thread
Nani atakalia kiti cha mwenyekiti wa CHADEMA?
.
Haikuhusu, ni kwa wanachama tu na katiba yao. Lisu anakata rufàa na mida atakuwa uraiani
Yesterday at 10:42 PM
Mcharo son
replied to the thread
Mahakama: Tunaona ushahidi upande wa mashitaka haujakidhi kuonyesha nia ya uhaini
.
subiri, kaa kimya kwanza~!
Yesterday at 11:26 AM
Mcharo son
replied to the thread
Sala Dua na Maombi yangu Lissu aachwe huru, huu mjadala ufungwe, tuendelee na mambo mengine
.
Why taarifa itoke jana ya mchakato umeanza? Kama Lisu akitoka kauli yake ya mwanzo najua itakuwa 'katiba mpya' sasa hawa jamaa...
Yesterday at 11:21 AM
Mcharo son
replied to the thread
Karafuu imekalishwa na alizeti 2026
.
Kweli? au hii ngoma imesimamia pabaya
Yesterday at 9:11 AM
Mcharo son
replied to the thread
Sala Dua na Maombi yangu Lissu aachwe huru, huu mjadala ufungwe, tuendelee na mambo mengine
.
hakieleweki; mana najua mchakato bado, kama wameanza basi kisirisiri, swali ni je kwanini kuwe na usiri
Yesterday at 8:42 AM
Mcharo son
replied to the thread
Leo Mahakama itaamua kusuka Rasta au kunyoa
.
Chukua kamba ukamnyonge kima we
Yesterday at 8:39 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register