Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
ujoka
JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Last seen
Today at 8:17 AM
Posts
5,255
Reaction score
12,449
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by ujoka
Find all threads by ujoka
Live New Posts
Postings
About
ujoka
replied to the thread
PostGE2025
Ningekuwa Rais, 29/10/2026 ningelihutubia Taifa, nikaomba radhi kwa niaba ya Vyombo vya Ulinzi na Usalama kukengeuka kipindi cha Uchaguzi Mkuu
.
Wale ni watu(binadamu,people) wasio maelefu huwez kuwaua kama uko vitani hata vita vya kagera havikua na death toll kubwa namna ile...
Yesterday at 9:51 PM
ujoka
replied to the thread
Salome Makamba: Maeneo yote ya vijijini na yale yenye sura ya vijiji wataunganisha umeme kwa TZS 27,000 maelekezo ya Mhe Rais Dkt Samia Suluhu Hassan
.
Wanaangalia idadi ya washamba mkuu
Yesterday at 7:00 AM
ujoka
replied to the thread
PostGE2025
Ningekuwa Rais, 29/10/2026 ningelihutubia Taifa, nikaomba radhi kwa niaba ya Vyombo vya Ulinzi na Usalama kukengeuka kipindi cha Uchaguzi Mkuu
.
Kwakua wao ndio walizima internet wakaanza kumimina njigu kama rambo gizani kwa wajawazito watoto na ma homeless?
Yesterday at 6:53 AM
ujoka
replied to the thread
Mkuu wa Wilaya Abdallah Mwaipaya, mdogo wako Twaha Mwaipaya katekwa lakini umekaa kimya
.
Sema ABD ni mtu poa sana kumbe ni bro wake na Twaha ? NB ni lazima atakua kwenye awkward position kuliko mtu yeyote yule if you know...
Yesterday at 6:47 AM
ujoka
replied to the thread
Nani mwingine amegundua hizi picha za wanafunzi zinasambazwa kimkakati sana?!!!!
.
Nivile tu tunajisahaulisha au kwa vile haya mambo yamekua hadharan sana hii miyeyusho imekuapo miaka yote tumefanya chenga kubwa zaid ya...
Yesterday at 6:40 AM
ujoka
replied to the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
.
Nigga so toxic 😀😀
Wednesday at 9:14 PM
ujoka
reacted to
realMamy's post
in the thread
Mbona ameniacha ghafla! ana mtu au kaamua kuishi tu peke yake?
with
Kicheko
.
Ila jamani 😅
Wednesday at 2:57 PM
ujoka
replied to the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
.
Kama aliwakata hata hela ya matumiz akawa anakula mamichemsho ya stamina peke yake unadhani atawabeba uyu mzee wa dark codes 😀😀
Wednesday at 1:16 PM
ujoka
replied to the thread
Kumbe ni Karatasi ya jana imechomwa leo
.
Mkuu uko na nongwa majnuni nongwa ya hivi huwa ni kama ulemavu nothing can save you ni janga kwa jamii
Tuesday at 12:20 PM
ujoka
replied to the thread
Kumbe ni Karatasi ya jana imechomwa leo
.
Akaja mchina kuunganisha zote panasonic na lasonic akaleta hybrid (parasonic) inapiga kelele kama mziki wa kilabuni
Tuesday at 12:02 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register