Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Bwana Yesu asifiwe wapendwa, mimi ni memba mpya, naitwa Mwl.Joseph Leonard naomba mnikaribishe kama mmoja wa kundi hili, Mungu awabariki sana
3 Reactions
10 Replies
1K Views
Hello JF. Tonner? Nakaribia.
1 Reactions
3 Replies
862 Views
Habarini wanaJF, mimi Nina wiki moja tangu nijiunge na JF, nilijisahau kujitambulisha, ninaitwa ABDALLAH MTAUNAKI. Naomba ushirikiano wenu.
1 Reactions
2 Replies
684 Views
Hi I'm psy robjames new member JF
0 Reactions
2 Replies
491 Views
Habari wennyeji mgeni nimebisha NAOMBA mnipokee kwa mikono miwili Natanguliza shukran
1 Reactions
20 Replies
2K Views
Naitwa ackhery Jinsia ME Naomba ushirikiano wenu Tafadhali Nimerudi baada ya kuwa nimesahau password ya kulog in.
3 Reactions
2 Replies
914 Views
Habari naitwa akhery, Naombeni ushirikiano wenu
2 Reactions
5 Replies
746 Views
Karibu. Je, wewe ni mpya hapa JF? na kuna changamoto gani unakutana nazo ukiwa mtumiaji mpya wa JF, eleza na utapata majibu kwa wabobezi wa kutumia JF.
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Naitwa hildergerder MI mgeni Ur cooperation pls
3 Reactions
22 Replies
2K Views
My brother directed me here ameniambia kuna watu naweza ku Catch up with .
0 Reactions
4 Replies
915 Views
Naitwa SOSPETER JOHN MTATIRO NYAKIHA ni kijana mwenye umri wa miaka 22 naishi TABORA mjini ni mjasiliamali nafanya biashara ndogo ndogo nimefurahi kuungana nanyi wana jamii forum kama kuna mwana...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
BWANA ASIFIWE ............. ! Najitambulisha kwenu wana JamiiForums kwamba ni mgeni wenu. Natarajia mapokezi na ushirikiano kama mwanajamii mzee lakini kijana katika jukwaa ! Mimi nina mke mmoja...
2 Reactions
20 Replies
2K Views
Naitwa KUSENA, ni mjukuu wenu, mwananu na mdogo wenu naipenda jamiiforums, ipo vizuri na najifunza mengi nikiwa humu Naombeni ushirikiano wenu
3 Reactions
7 Replies
828 Views
Mungu ni mwema leo rasmi nimekuwa mmoja wa familia kubwa ya Jamii forum.. Nimevutiwa na Mada na fursa mbalimbali ndani ya jukwaa huru.. Hongereni sana watangulizi mchango wenu...
2 Reactions
13 Replies
1K Views
Hello JF members Nimeingia leo Naomba mnipokee
5 Reactions
43 Replies
3K Views
Wana jukwaa mimi ni mgeni humu, naomba ushirikiano wenu, asanteni sana.
1 Reactions
5 Replies
944 Views
Jina langu naitwa Mr Remy Modest nimevutiwa sana na mijadala ya kina inayofanyika jamii forums, hvyo nimeamua kujiunga na na majukwaa haya yenye kujenga na kuelimsha, naomba mnipokee wadau.
3 Reactions
5 Replies
786 Views
Habar nilitoka kidg nimelejeaa hodi Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
0 Reactions
4 Replies
632 Views
Ndo ivo!! Naombeni ushirikiano.
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Mimi hapa ni mgeni. Niliona vyema nijitambulishe kwenu, nikiwa na nia njema. Nasoma chuo cha Mzumbe (Morogoro), nipo 3rd yr kwa sasa. Tupo pamoja wadau.
1 Reactions
21 Replies
3K Views
Back
Top Bottom