Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hi
Yes brotherz n sistz i like this web, n am expectng alot from u gyz.... Sio kama ule mtandao mwingine with alot of teenagerz
0 Reactions
6 Replies
842 Views
Nawaamkia wote wamemba wa JF. Mie mgeni humu naitwa Eghorohe pia wananiita Mkenyaa
0 Reactions
5 Replies
908 Views
Hi
How is it great thinkerz.?
0 Reactions
5 Replies
662 Views
Hai to you all. there is big difference between professional and politics
0 Reactions
6 Replies
990 Views
Nahitaji barka zenu nisonge . . . Mi bado mchanga sana humu ndo naanza crowl kwakusota . . . !
0 Reactions
12 Replies
1K Views
...kundi hili la vijana la boko haram tayari limeshaingia kuwa la kigaidi...tangu mwanza hawa walikuwa ni vijana wasio na ajira waliojikusanya sehemu moja...serikali ikaficha ukweli na kuliita ni...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
hallow people over forum
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Am shardcole, nimekuja JF kwa ajili ya kuwaadhibu magamba' i nid much cpreshen 4rm u all! Thanx.
0 Reactions
6 Replies
842 Views
hodi hodi naingia , uwanjani kwa wanajamii
0 Reactions
5 Replies
903 Views
Hi
Hello JF members! test. Glad to join you! Predator
0 Reactions
5 Replies
923 Views
Jaman me ni mpyaa humu JF naomba ushirikiano wenu ktk mambo mbalimbali.
0 Reactions
14 Replies
2K Views
naomba nipokeeni ktk uwanja huu wa great thinkers, jumapili njema kwa wana Jf wote.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Hi all. Is this a Forum or blog?
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Hello, habari zenu wapendwa? maisha yanaendaje:eyebrows:
0 Reactions
6 Replies
990 Views
Kwa takribani miaka miwili sasa nimekuwa nikitembelea jukwaa hili kama mgeni, sababu zipo nyingi ila kubwa ni ugumu wa mawasiliano ya intanet kwa maeneo niliyokuwa mwanzo.....pamoja na ugumu huo...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hallo members of jamiiforum i'm a new comer in the site,by asking you the good coperation also i promise to share more issues concerning the politics,economics,social and others.Thank you.
0 Reactions
13 Replies
1K Views
naitwa sabas mamiro natokea arusha ni mhitimu wa chuo kikuu MUCCOBS moshi,ningependa niwafahamu wote hasa wanaotokea arusha na kama kunakiongozi wetu wa arusha jf nimfahamu ajue na mimi...
0 Reactions
11 Replies
933 Views
Amani kwenu wanaJF wote, naomba nafasi kwenye siti za nyuma kabisa... Pamoja, au c o?
0 Reactions
13 Replies
1K Views
wakuu!!jembe nimeingia nilime!!ushirikiano tafadhari!!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hello wadau nice to meet you
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…