Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hodi, Mimi mgeni japo sina kamba mguuni. Ninaomba mnipokee nijifunze kutoka kwenu. DT
0 Reactions
5 Replies
729 Views
Hiiiiiii
0 Reactions
4 Replies
705 Views
wadau nimeingia,je nakaribishwa?
0 Reactions
6 Replies
759 Views
Hello! I'm a new member here so i need a homely wellcome from you members of this forums please!
0 Reactions
6 Replies
795 Views
Wanajamvi naombeni ushirikiano wenu. Mimi ni mgeni ndani ya jukwaa,nikikosea mnirekebishe na nikipatia unisuport. Kama tunavyo mtia moyo mtoto ili asimame dede. Nawashukuru
1 Reactions
7 Replies
867 Views
I am a new member of this seccessful forum. I benefited much for almost six years as a guest. Of course through this forum let us emphasize intellectualism to our youth instead of emphasizing...
0 Reactions
4 Replies
683 Views
Hellow members as my first time being in the home of great thinkers naombeni ushirikiano ikiwa pamoja na kunisahihisha pale ambapo nakuwa nimepungukiwa. Nashukuruni sana.
1 Reactions
2 Replies
667 Views
kwa wa kazi wote waishio jijini naomba tutambuane
1 Reactions
5 Replies
808 Views
Hello naomba kukaribishwa
0 Reactions
12 Replies
940 Views
jamani nawasalimu wote hamjambo? Naombeni mnipokee
0 Reactions
4 Replies
785 Views
Naomben mnipokee natumai kupata ushirikiano mzuri maana wote ni waungwana.asanten
0 Reactions
4 Replies
666 Views
asanteni sana kwa kunisajili napia nawashukuruni sana na kuwaheshimu sana niliowkuta humu ndani.asanteni na pia najua mtanipokea
0 Reactions
3 Replies
903 Views
Yap, wana JF ni mwenzenu hapa nahitaji ushirikiano wenu
0 Reactions
4 Replies
666 Views
habari zenu wanajamvi! nimependa kuungana nanyi. ahsanten wote mlio tangulia!
0 Reactions
2 Replies
743 Views
nimejitoa huko fb,naomba kuingia jf
0 Reactions
5 Replies
777 Views
hodi hapa jamvini wakuu.
0 Reactions
7 Replies
979 Views
Mwenye kufahamu tafadhali naomba anijuze... Ahsante
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mambo,,jamani mm ni kijana wa miaka 28 nina mpenzi ambae leo nimemtambulisha nyumban baada ya kuondoka tu nokia na msindikiza alike italia nikajua furaha baada ya saa moja nikapigiwa simu kalazwa...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
leo nmeamua kujiunga na jamii forum mana nlikua nakosa mambo mengi humu kabla cjaregister, naomben ushirikiano wenu.
0 Reactions
4 Replies
865 Views
nimejiunga leo. ..naombeni ushirikiano wenu tunapokutana kwenye majadiliano mbalimbali wadau..
0 Reactions
5 Replies
852 Views
Back
Top Bottom