Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hodi hodi waungwana --
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Hodi Jameni Wana Jf!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
leo ndo mara ya kwanza kuingia humu jf kama member,nimeanza kuhudhulia zaidi ya miaka 3 ilopita hla leo nimefurahi kuwa mmoja wa member
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Habari zenu wana JF, Mimi ni mgeni ktk JF natumaini mtanipa ushirikiano wa kutosha. Asanteni.
0 Reactions
6 Replies
935 Views
Ha ha babari zeze zenu wawapendwa wewewenzangu.Miiii mii mgegeni weewe weenu nanananaomba ushishiririrkiano wewenu. A a a asanteni
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Nimesikia mtaani wakisema mkurugenzi wa usalama wa CHADEMA kafutiwa mashitaka ya UGAIDI. habari hizi zinaukweli wowote?
0 Reactions
3 Replies
975 Views
hello.
0 Reactions
7 Replies
863 Views
kuku mgen.................,.
0 Reactions
3 Replies
914 Views
mambo vp grandpas and grandmas,fathers and mothers,ladies and gentlemen,girls and boys,sons and daughters, mimi ni mwanachama mpya wa JF xo tushirikiane!
0 Reactions
4 Replies
860 Views
Mimi mgeni jamani naomba mnipokee
0 Reactions
2 Replies
775 Views
Im a new member and hope to share much with u guys!
0 Reactions
7 Replies
786 Views
Jf naombeni nafasi humu
0 Reactions
8 Replies
893 Views
Just a quick hi! I am Elysian - bongo born and bred - Dar forever!! Looking forward to share my thoughts/opinion and whenever possible unleash my intellect on you all!..Hahaha.. Cheers.
0 Reactions
5 Replies
872 Views
.. Hodi Jf mie mgeni humu,nipokeeni *
1 Reactions
7 Replies
941 Views
ladies and gentlemen,bila mbwembwe,bila fujo wala vigelegele,wala nini.nipo jf naomba mnipokee!
0 Reactions
6 Replies
991 Views
Jamani wenyewe mpo humu ndani
0 Reactions
3 Replies
788 Views
Nimeingia humu kwa wana jf kwa kuchangia maoni yote na kutoa hoja hivyo naomba munipokee kwa mikono yote asanteni sana mbalikiwe nyote mtakao nikalibisha kwa moyo wote
0 Reactions
3 Replies
679 Views
Hi wana jf
0 Reactions
5 Replies
943 Views
This is my first time kushirki na wana JF,kila la kheri katika kulijenga taifa hili. Thanks Rama Muhode
0 Reactions
3 Replies
932 Views
helloooooooo
0 Reactions
2 Replies
719 Views
Back
Top Bottom