Nilisikia rais oama hatotumia chakula wala kinywaji cha Tanzania!
Swali langu hivi tunaweza kusema kile chakula cha jioni kilipikwa na Marekani akakaribishwa Kikwete?
Ndio naingia jamani,nipokeeni kwa hesima na taadhima!Niaje ma Greater Thinker!Mpo!Au mpo mpo kama kina naliu,nani wale wa pale mtaa wa Rais wa kwanza aliye uliwa kule Zaire nani yule...aah!Lete...
Hello youngs and elders,
Here I come to join this team for the betterment of my social, economic, political and other life aspects. Hopping for the best.
I remain madam.