bila kushawishiwa na aidha mtu fulani,watu fulani,chama fulan au kikundi fulani,nimeamua kujitosa rasmi humu kwa ajili ya mambo fulanifulani,akina fulani nikaribisheni basi ili fulani anijue mimi...
Habari ndugu zangu, mimi ni mmoja kati ya wapenzi wakubwa wa jf. Navutiwa sana na midahalo ya humu ndani. Naomba mnipokee qa mikono miwili nami nipate kushea mazuri na kujifunza mengi yaliyomo...
Nimekuwa mpitaji tuu kwa majukwaa kusoma taharifa mbalimbali ila sasa nimeona nijiunge kabisa kupiga vita propaganda humu ndani kwan umbea umekuwa mwingi humu jamvini.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.