Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
nlitaman tangu cku nyingi ila leo nmeweza ingia so naomben mnchukulie kawaida kama wengine
1 Reactions
6 Replies
1K Views
jamani matokeo ya vyuo vya afya lini?
0 Reactions
5 Replies
850 Views
habarini wadau wa jamvi hili!
0 Reactions
4 Replies
837 Views
hope mtanikaribisha kwa shangwe kabthaaaaaaa ndan ya jf...
0 Reactions
4 Replies
779 Views
Hellow wapendwa mabibi na mabwana. Mi naitwa Kizygote naomba kukaribishwa jf jamani.
0 Reactions
14 Replies
1K Views
najua hapa ni uwanja mpana wapo watu wengi na akili zao ss naamin, au ngoja niache kwanza bado mgen humu
0 Reactions
7 Replies
898 Views
Hodi jamani
0 Reactions
6 Replies
994 Views
Natamani kujua Yule Headmaster Muhindi wa UYUI secondary school Tabora, Yuko wapi siki hiziiii
0 Reactions
6 Replies
874 Views
just greatings
1 Reactions
8 Replies
1K Views
hi washkaj wote wa jamii forrum nikijana mpya katika hii forrum msijal sna jambo kubwa sana leo ninalotka kuwapatia . ila nijinsigan navyotafuta kupata huduma fulan ndan ya hii forrum wameitaj...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
oyooooooooh aje mazeeh humu ndan
0 Reactions
5 Replies
820 Views
Am a new member of JF' plz dont judge me for repeated makosa
0 Reactions
4 Replies
727 Views
Nimekuwa msomaji tu wa thred bila kuchangia leo nimeamua kujjiunga wadau, nawatakieni ujenzi mwema wa TZ ya bongo
0 Reactions
12 Replies
1K Views
:wave:
0 Reactions
5 Replies
843 Views
Wakubwa Shikamoni, wenzangu na mie Habari zenu,Mimi ni mgeni humu jamvini natambua kila sehem kuna sheria na utaratibu wake tafadhali nijuzeni angalau kidogo tu SHERIA na UTARATIBU wa humu ndani!
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Home of great thinkers,am new here.....nimekua nikitembelea jf for sometimes and seriously I find it very very useful adi imebidi leo nijiunge so that I can learn more and more.Hope am welcomed
0 Reactions
19 Replies
1K Views
Hodi hodi wakuu!!
0 Reactions
5 Replies
898 Views
Member mpya wa Jf
0 Reactions
8 Replies
898 Views
dawilly in da house....najua npo mahal sahh n maisha yatasonga. ...pamoja wakubwa
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Nimerudi tena katika kundi la wanajamii wanaolitakia mema taifa letu.Tanzania itabaki kua moja daima.
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Back
Top Bottom