Nimependa sana namna ambayo jamiiforums imekuwa ikileta na kujadili mada ambazo ni muhim kwa ustawi wa taifa.
Nami leo naamua kujiunga nanyi, naomba ushirikiano wenu
Mie naomben ukaribisho wenu. Huwa Nasoma post zenu miaka miwili sasa, hivyo nimejiunga ili nami nipate kuandika. mwabheja sana, mwakondya, elokamano, ndaga fijo
habari zenyuuuu,bandugu
kwa utafiti mdogo nilioufanya watz wengi WANALAUMU bila kuonyesha njia hususan politician,
hii haitusaidii ndugu zangu tupige kazi na kuboresha ufanisi maeneo ya kazi...
Aisee Natafuta mtaalamu wa kumix equalizer ya mashine ya mziki. Yaani mtu wa kuupangalia mziki ukapiga vzuri haswaa. Mashne ni KARMA, Ipo kama PIONEER. Nitafute 0718651174 mbezi dsm. Highly needed...
every day watu tumesahau kwamba "UWONGO HUPANDA LIFT while UKWELI HUPANDA NGAZI kuelekea juu ya ghorofa" uongo umeshafika lets tusubiri ukweli then tupime which is more correct
ACHA NIWE WA...
Nimeamua kuwa mwanachama (sio wa chama cha siasa) bali wa JF ,ili tushilikiane kujadili mambo Mbali Mbali yanayoletwa humu ndani,hivyo naomba kupokewa kwa mikono miwili.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.