Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
hi jf naipenda leo nmelog in
0 Reactions
6 Replies
922 Views
Wakuu Salaam, Mimi mwenzenu humu jamvini si mgeni ila ID yangu ilifutwa baada ya kupost Taarifa ilikuwa ina mmhusu Mhe Zitto bila ya kujua kuwa ingepelekea kufuta ID yangu ilikuwa imejenga heshima...
0 Reactions
4 Replies
913 Views
Hodii kwa familia ya wana jm
0 Reactions
7 Replies
1K Views
I've bn following u guys 4 a while now & I wud like 2b part of ur team.. Will u accept me????
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Habari ndugu zangu. Mimi ni mgeni toka Namanga naomba kujua namna ya kufanya ili kuweka posts hewani na kusomwa na wote. Naomba msaada wenu please! Nakutanaga na matukio mbalimbali za uhakika...
0 Reactions
7 Replies
789 Views
Hi WanaJF, nimeingia ndani ya ukumbi huu tuelimishane nisiyoyajua mnijuze na msiyoyajua niwajuze katika kila nyanja nami nina imani kubwa nanyi kwa ni Watanzania tuna hurka ya kupendana ndio maana...
0 Reactions
5 Replies
985 Views
bhajameni nimewasoma kwa miaka mingi sasa nami leo nimeamua kwa dhati kabsa tena bila kuhaidiwa posho kujiunga nanyi nawaombeni mnipokee
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Jina langu ni NINGA WILDLIFE kwa kirefu zaidi sema NINGA WILDLIFE FOUNDATION. Malengo yetu na mipango ni kuelimisha na kukumbushana kuhusiana WILDLIFE(FAUNA AND FLORA) HISTORIA kupitia mitandao...
0 Reactions
5 Replies
860 Views
nawasalimu wote
0 Reactions
8 Replies
854 Views
Habari zenu wana jf! Mie si mgeni sana hapa jamvini nilikuwa mgen tu nasoma na kupitia thread za watu mbalimbal so nimeamua nijiunge ili niendelee kuenjoy zaid. Thanks have a nice...
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Hadiiiiii mliotangulia
0 Reactions
3 Replies
736 Views
Nawapa salute wote mlionitangulia ndani ya JF, nimekua msomaji wa mada mda mrefu nimeona bora na mie niwe mmoja wa wanachama , asanteni!:wave:
0 Reactions
7 Replies
936 Views
nashukuru kujiunga nanyi hapa jamvini, maslahi ya taifa kwanza
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Amani iwe nanyi.
0 Reactions
3 Replies
796 Views
Mbona mnakuwa na roho mbaya?!
0 Reactions
6 Replies
1K Views
mi mgeni humu plzzz nipokeeni
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Naombeni mnipokeheeeee jf
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nimekuwa mwanafamilia wa jf kwa mda wa 2months bt nashndwa kushare mawazo yangu.naomba mnipe direction jamaniii...
0 Reactions
5 Replies
839 Views
Hodiiiiiiiiiiiiii...! Happy Valentine's Day.
0 Reactions
5 Replies
817 Views
Wajameni hodi naomba mnipokee!
0 Reactions
5 Replies
762 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…