JF Haivumiliki kwa sasa hasa tunapoelekea katika uchaguzi mkuu. Nami nimeona nisogee karibu jamvini ili niweze kutoa mchango wangu laivu.
Asanteni sana JF kwani mchango wenu katika kuamsha umma...
Jina naitwaituaga muganzi mi ni msanii na pia malenga Nilianzia usanii shule na bado naendeleaniko kwenye ukumbi wa kenya national theatrehapa kunawasanii wengi waigizaji na wanasarakasi nilipata...
Heshima kwenu wana jamvi! nimekuwa msomaji wa JF kwa muda mrefu! sasa imetosha waswazi wanasema uhondo wa ngoma nikuingia nakuicheza Nimeingia rasmi mnipokee!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.