Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Mgeni mie jamani jinsia yangu KE (mwanamke) nawapenda
1 Reactions
20 Replies
2K Views
Habari zenu waungwana. Naomba hekima na busara zenu mimi ni mgeni jinsia yangu ni ME. Thanks
3 Reactions
14 Replies
1K Views
Mi new comer Ni me mimi single boi
0 Reactions
3 Replies
832 Views
Mgeni mm humu naomba ushirikiano
0 Reactions
3 Replies
749 Views
Mm mgeni nimeamua kujumuika nanyi nimepata kujionea uzuri wa Jf nikaamua kujiunga najua ntapata mambo mengi.
1 Reactions
13 Replies
1K Views
Ni fahari kuu kwangu, kupata jukwaa kama hili, where the truth is dared to be spoken.. tafadhali mnipokee.
2 Reactions
7 Replies
1K Views
Hodi humu! jukwaaa la waungwana nafkiri krismas itakua njema kwangu ss nikiwa humu nawatakia siku njema!
0 Reactions
9 Replies
900 Views
Jamani nimeambiwa nije huku eti huku ndio JF.[emoji15]
1 Reactions
26 Replies
2K Views
Salaamuni
0 Reactions
4 Replies
682 Views
Naomba mnipokee katika forum hii ili tuweze kuliendeleza gurudumu katika mijadala mbalimbali
0 Reactions
2 Replies
733 Views
Mi mgeni naombeni company yenu
1 Reactions
6 Replies
1K Views
Hello, mimi ni KE, sio mgeni humu ila nilikuwa naingia kama guest leo nimeona na mimi nifungue account. Mimi ni mdau katika masula ya Elimu na Siasa. I hope we will cooperate. [emoji5][emoji5]
0 Reactions
13 Replies
1K Views
habari zenu mabibi na mabwana! me mgeni sapoti yenu muhimu sana. Mbarikiwe nawapenda sana
2 Reactions
13 Replies
1K Views
Nimeamua namimi nijunge naombeni mnikalibishe
2 Reactions
22 Replies
2K Views
Habari zenu wakuu Nipokeeni mshiriki mpya kabisa Ila Jf irekebishe utaratibu, inachukua muda sana hadi account mpya kusajiriwa na kuruhusiwa kuanza kuchangia mada mbalimbali
3 Reactions
15 Replies
1K Views
Mm mgeni asee japo sio sana Jinsia ME' Cooperation,solidarity na kubadilishana mawazo; kuelimishana Thank a lot............
1 Reactions
4 Replies
947 Views
I am new pls cooperate na mimi
0 Reactions
5 Replies
664 Views
Jamani hodihodi humu kambini nahitaji sapoti yenu jamani nimetoka facebook hakuna ishu nimeamua nije humu tubadilishane mawazo.
1 Reactions
5 Replies
1K Views
Sina mengi naomba mnipokee
1 Reactions
18 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…