JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Tunga sentensi moja kwa kuanzia neno mwezi January .Usiwe na hasira lakini
2 Reactions
18 Replies
956 Views
Ha ha ha haaaaa! Jamaa 1 alikuwa amekaa zake sebuleni anasoma gazet, ghafla akapigwa kwa frampen uson na mkewe! JAMAA: VP tena darling kulikon? MKE: kwenye surual yako wakat najiandaa kuifua...
10 Reactions
12 Replies
3K Views
Maselaaa eeh eti tukisema ukweli kutoka moyoni demu mmoja anatosha!??? Kama ukijaaliwa kupata watoto mapacha utawaita majina gani?? Wewe kama kijana wa hovyo weka swali lako hapa mavijana...
1 Reactions
32 Replies
3K Views
Hivi Tanzania [emoji1241] nzima tukinyamaza kimya pasipo kupiga kelele, kwani hatuwezi kusikia kelele za Kenya [emoji1139]??
2 Reactions
5 Replies
1K Views
Mkuu ,Kiranga nmekutana na hii mitandaoni huko Nikaona nikupenyezee hapaa Hawa vijana wana matani sana na nyie😅
6 Reactions
5 Replies
1K Views
Nimekuwa mlevi Sana kila siku nakunywa pombe.ikitokeaga naumwa nameza dawa ndo nakuwa sinywi.nimeshauriwa niache pombe ila sikomi..Sasa nimefikiria nimeona nitafute ugonjwa wowote ambao utanifanya...
0 Reactions
66 Replies
6K Views
Jeff alikua mvuta bangi siku moja alichota maji ndoo mzima .Akavuta bangi baada ya kuvuta bangi akaamua kupiga mbizi ndani ya ndoo .Aliumia sana ikabidi amelazwa hospitali.Vijana nawaomba tuwache...
2 Reactions
3 Replies
747 Views
Hongereni sana wa mama wa zaman mlikuwa na mbinu sana mkitaka kupata haki yenu ya ndoa utasikia haya kachezeni baba anapumzika hataki kelele. Hapo sasa mdogo kama hataki kuondoka utasikia fulan...
4 Reactions
12 Replies
2K Views
. Usiombe kukosa pesa, haya maisha unaweza ukajisahau jina.
9 Reactions
237 Replies
10K Views
Nakumbuka nilimtania Mwalimu wangu wa shule ya Msingi nikajificha nyuma ya fensi ya nyumbani kwetu Kumbe aliniona bwana. Kesho yake nafika shule tu akaanza na mimi. Nikala viboko. Wewe...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mama: Mwanangu hebu chukua simu umpigie babako umwambie chakula kiko tayari. (Mtoto kachukua simu kisha kampigia babake) Mama: Mwanangu babako kasemaje? Mtoto: Aahh, mama simu ya baba ilipokelewa...
3 Reactions
4 Replies
1K Views
Unasemaje neno NAKUPENDA kwa kilugha chenu? Naanza kuunda kamusi, lol!
3 Reactions
174 Replies
47K Views
Hellow hellow [emoji112][emoji112] Asikuambie mtu ndoa zina mambo sana ,kuna kile kiutaratibu ule muda wa kulala sasa umeshatoka kwenye mihangaiko yako mnakutana ile usiku mke anaanza kukupa ubuyu...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
General Magawa hakuwahi kuwa na mpenzi, aliishi kibachelor huko Cambodia.
1 Reactions
7 Replies
662 Views
Wakuu nawasalimu kwa salamu ya jukwaa hili Nimeamuwa kuleta uzi huu ili tuweze kuhadithiana matukio tunayokutana ama kuyafanya hapa dar es salaam usiku liwe la kusikitisha au la kuchekesha...
4 Reactions
20 Replies
2K Views
Habari wakuu Kwakwel mimi baharia wa nchi kavu ndugu bwana Fene hiki kitu kitambi sijawah kukielewa hat kidogo, Swali Je hiv kitambi haswa kinaanzaga katika umri gani? ili nijipange kukiepuka...
3 Reactions
20 Replies
2K Views
Habari za jioni wadau...... Anastahiki sifa njema muumba wa ardhi na mbingu. Pia kwa kuniwezesha kumalizia na kuhamia kwenye kibanda changu kipya namshukuru mungu kwa hilo , namuomba mungu ampe...
2 Reactions
30 Replies
3K Views
Mtangazaji wa CloudsFM kipindi cha LEO TENA Burton Mwemba maarufu Mwijaku ni miongoni mwa Watanzania waliojitokeza leo Ofisi za CCM Lumumba DSM kuchukua fomu ya kugombea U-spika wa Bunge la...
1 Reactions
3 Replies
1K Views
Hakika leo nimekwazika kiwango cha juu mno..sijawahi kuchukia Na sipendagi kuchukia kiasi hiki cha leo
11 Reactions
181 Replies
9K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…