Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na Halima wamwita January Makamba mnafiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nice 2, Apr 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika pita pita zangu uko twitter nimekutana na ujumbe huu toka kwa Zitto Kabwe na Halima mdee kwenda kwa January Makamba...

    Tweet from Zittokabwe

    ------------------------


    Ni rahisi sana kujua waliotayari kuwa nje ya comfort zone. @JMakamba anaogopa chama chake. Hajui wajumbe kadhaa wa chama chake wamesaini

    Tweet from Zittokabwe

    ------------------------

    Zittokabwe: dinahicious this is not #publicitystunt , this is #Accountability wenye nia ya dhati ya kupambana na ubadhirifu watasaini. #Tusiyumbishwe

    Tweet from Zittokabwe

    ------------------------

    Zittokabwe: Kanuni zinataka kukusanya sahihi. #sahihi70 tunazipeleka j3 kwa Spika. Uongozi ni utayari na ujasiri. Unafiki ni hatari sana @JMakamba

    Tweet from Zittokabwe

    ------------------------

    Zittokabwe: Ni rahisi sana kujua waliotayari kuwa nje ya comfort zone. @JMakamba anaogopa chama chake. Hajui wajumbe kadhaa wa chama chake wamesaini

    Tweet from halimamdee

    ------------------------

    halimamdee: huna hizo guts.. whether usign now or later it does not make any difference! Cause kanuni wala katiba haisemi usign lini..

    Tweet from halimamdee

    ------------------------

    halimamdee: Zittokabwe @JMakamba sema lugha nyepesi.... ni mnafiki kwani hayuko humu? Hajui wenzake wamesign? Hili suala sio la chama!

    Tweet from halimamdee

    ------------------------

    halimamdee: @JMakamba kwa hiyo kusema analeta jumatatu ndio kuinvalidate hoja hata kama jumatatu haijafika? Behave kama kijana!

    Tweet from halimamdee

    ------------------------

    halimamdee: JohanesEdson dinahicious Zittokabwe January... ni mnafiki. Najua ananisoma now...

    Tweet from halimamdee

    ------------------------

    halimamdee: Eti anahoji uhalali wa kukusanya sahihi! I used to respect this guy.. anaanza nitia mashaka! Nahisi hajui kanuni!
     
  2. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Once a gamba always a gamba! Ni sawa na kula Nyama ya MTU.....Hata upige Kelele vp:A S-cry:
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Jmakamba ni mtumia tumbo huyu.
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Amekutana na vijana wasomi wanaopambana wenyewe...

    Muosha kucha...

    Vijana wanafiki wataogeuka wachawi soon..
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mnategemea nini kijana amelelewa na kukulia mazingira ya kifisadi
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Toa toa uchafu wote huo, labda watakaokuja wataheshimu kazi.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Halima Mdee ni Mbunge Jasiri sana!
     
  8. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtot wa nyoka ni nyoka tu siku zote
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    JMakamba amepotea njia hapo bora atulie ila akitaka kwenda deep ataaibika tu kinachofuata.
     
  10. m

    matambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu januari ni mnafiki wa kiwango kikubwa, ila kama alivyosema filikunjombe ccm wanakosea kudhani wana hati miliki ya tanzania, tuna macho, masikio na midomo, tanzania ya sasa siyo ile iliiyo kwenye fikra zao mgando
     
  11. C

    COSTOMER Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hili zitoo kwer kweri, .........anahofu imemjaa nawasiwasi na nini makamba?
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu January Makamba keshaanza kuiga yale mambo kama ya baba yake!
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    To whoever it may concern.............
    Youthness haiwezi kuwa kiunganishi cha vijana wote hapa nchini tuna itikadi tofauti na tumelelewa tofauti as well.

    Remember hoja ya urais na ujana????????; Interests are the best friends but not their containers (human beings) na hili litatuumiza vijana in a near future coz we think wote tuko pamoja......we tend to forget our backgrounds na self ambitions

    Hayo majibizano yanaweka taswira nzuri sana ya Taifa letu siku zijazo na especially kwenye serikali za mseto............kama nakumbuka vizuri muheshimiwa Zitto watu wamewahi kuhoji ukaribu wake na baadhi ya watu akasema ni personal social relations......ni haki kuwa na marafiki but I real got a shock na ile hali but ukweli ni kwamba siasa ni maisha na maisha ndo matokeo ya siasa yenyewe

    Nawashauri sana na kuwasihi vijana wenzangu..........tusiwachukulie viongozi wetu vijana kama malaika.....hawa ni watu na wana utashi wao pia.......wao wako kwenye siasa na sisi tumo kwenye fields nyingine.....same way unavyoamua na kufanya maisha yako na wao pia wana yao except that wako priviledged than us, wanapata coverage ya media and ol that BUT nao ni VIjana kama sisi wana wanamaisha yao kama sisi na sio lazima wote waweze ku represent our feelings and expectations


    LETS GET UP AND FACE THE REALITY........NO ONE IS RESPONSIBLE FOR YOUR LIFE EXCEPT YOURSELF
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mi mwenyewe ni mmoja kati ya watu niliokuwa nampa respect huyu kijana kumbe ni tango kabisa
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tatizo la JMakamba hazijui kanuni vizuri, i appreciate this guy, na wakati mwingine hua anauliza maswali ambayo hayana msingi na hii hua inamsaidia kumwelemisha na kumfunza mambo mengine
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuna watu kama kina johngwalu wanataka vyanzo kama hivi vibaki huko twitter na fb eti. I used to respect this guy until he stumbled on my path
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kachukua akili za baba yake huyo. Unategemea nini?
     
  18. T

    Trackit Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu lini nyoka akawa chura? January Makamba ni walewale hawafai hatakidogo ni porojo tu! hana jema na nchi yetu kwani si umeona babayake alivyoua chama?
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    january ni mnafiku... he is gaining from a system. anaogopa mabwana wa dadake
     
  20. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo mkuu umeonge SAFI,

    Nadhani vijana wa CCM ndani ya bunge wajaribu kuangalia upepo na alama za nyakati kama huwezi takima neno piga kimya tuu. Nchi hii sasa isha badilika ila kuna baadhi ya Wabunge wanataka kwenda kwa nguvu ya dola na wengine wafuate mkumbo jamani chonde chonde angalieni nguvu ya UMMA inasema nini.


     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...