Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Mapendekezo ya bajeti kivuli ya viwango vya kodi kwa watu binafsi wakazi (paye)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jun 20, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mtindo wa kodi uliopendekezwa na serikali umejaa uonevu mtupu hasa kwa wafanyakazi nafasi za chini. Watakamuliwa vilivyo.
     
Loading...