Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe, ndani ya Addis na JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selungo, Sep 1, 2012.

  1. S

    Selungo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WAKUU!

    Namshangaa huyu Mh. Zitto Z. Kabwe. Wakati wa mkutano wa M4C Morogoro tuliambiwa angehudhuria. Baadae mawasiliano kati yake na Makamanda waliokuwa kwenye harakati za ukombozi yakapotea. Leo hii katia timu Addis na Mkulu.

    Makamanda, hii ime kaa je? wakati Makamanda wengine wakiendeleza harakati za kuwakomboa waTanzania huyu Mh. mbona yupo beneti na Magogoni sana?

    Ni kuuliza tu Makamanda.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Alisema ana mzimikia sana dikteta meles zenawi,so mwacheni mfu akazike mfu mwenzie
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Anajulikana wala wenzake hawahangaiki nae......ni msaliti no moja na fitna zaidi....acha ale unafiki wake muda ukifika atarudi na ukweli utajulikana!
     
  4. P

    Penguine JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Nafikiri ktk siasa zilizokomaa upinzani sio uadui wala siyo vita. Hivyo sioni sababu ya kuchukia kama hjyo dogo atakuwa amesafiri na mkulu wa nchi.

     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Atatumia njia kama ya JK huko chadema kwenye urais.
     
  6. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upinzani sio vita, tujaribu kubadilika! Bado hajaenda kwenye tukio baya kumbuka ni msiba huo.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Zito, Marando, na Selasini fanyeni kazi kwa bidii 2015 sio mbali
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Welcome home zittttttooooooooooooooooooooooooooo:flypig::shetani::shetani::shetani::shetani::shetani:
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu siasa sio chuki, nadhani Zito amepata baraka zote toka kwa Viongozi wake. Suala la Zito kutoka nje na JK, linamjenga sana kidiplomasia na kuelewa siasa za nje zinavyoendeshwa. CDM wanahitaji sana ujuzi huu, na wapo kufuatilia kila kitu kwa karibu mno.
    On other hand; hiyo yaweza kuwa janja ya serikali ya CCM kupandikiza hisia za chuki, kutoaminiana na makundi ndani ya CDM. Technique hii ni mzuri kuvuruga nguvu za CDM ambazo zinawakosesha usingizi CCM
    Only solutions now for CDM are:
    1) To keep our eyes veryvery close to Zito. Na ikigundulika ni double agent, atoswe mara moja.
    2) Japo ni too late, iwekwe protocal ndani ya CDM, kama kuna nafasi kama hizo, CDM ndio watoe Jina la atakayesafiri i according na maudhui ya safari yenyewe.
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    alafu wana jf tujaribu kuwa na mtizamo wa mbali yule ni kiongozi wa chama taifa kwa hyo si jambo baya kwenda kukiwakilisha chama chetu na pia siasa siyo vita wala chuki, sisi wote ni watanzania na tunashirikiana kwenye matatizo ya wenzetu na ya kwetu ndani ya nchi yetu
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    sio zitto tu kuna wale ndugu zetu wengine wako huko cdm
     
  12. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwani kufanya kazi za kitaifa ni kosa. Kwa mawazo yako, kwa vile ni Mbunge wa CHADEMA basi hatakiwi afanye shughuli za kitaifa. Kwani hujui kama ni mwakilishi wa wananchi. Mawazo kama haya ni matokeo ya mbegu iliyopandikizwa ya chuki kwa tofauti ya kimawazo na kiitikadi. Kwani mpaka awepo kwenye M4C ndiyo uone kama anafanya kazi. Think bigger
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini zitto hashiriki m4c? Yeye namuona yupo kivyake tu..
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zitto anaanza kujenga mazingira ya kurejea nyumbani kama mwenzake Kaboro. Hawa jamaa ni wa hovyo sana na wana tamaa ya madaraka hakuna mfano. Ukitaka kujua Zitto ni pandikizi jiulize ni kwanini hakukanusha vilivyo tuhuma za uhusiano wake na Zoka ambaye anadaiwa kumteka Ulimboka. Badala ya kujitetea serikali iliamua kulifungia gazeti la Mwanahalisi. Zitto na Kikwete wote ni wasanii na wapenda madaraka hata kama hawana uwezo na hayo madaraka.
     
  15. S

    Selungo JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WAKUU!

    Hapa hoja yangu sio vita au uadui. Nimejiuliza kwamba, iweje aweze kuitikia wito wa Magogoni kwa haraka na bila mawasiliano kukatika na kuungana na Mkulu, lakini kwenye la M4C mawasiliano yalikatika na hatukumuona kabisa licha ya kuahidi kuhudhuria kama tulivyo taarifiwa?
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    nilifikiri wewe ni mmoja wetu, kumbe hamna kitu!!!!
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa simpendi kama nini sijui. Kajamaa kana mambo ya kishamba kinoma sana haka. Halafu dizaini kama ushamba na ulughalugha bado haujamtoka. Kana tabia za kujikweza na kujiona kako bora kuliko wenzako. Mi natamani hata katimuliwe tu Chadema kama vipi.
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Zitto ni disaster na ninashangaa watu ambao mnatoa povu kumtetea huyu gaidi wa ukombozi, huyo jamaa ni puppet leader, mfatilieni kwa makini mambo yake ndio mtagundua, huyu jamaa kama aliweza kumpigia kampeni Jk badala ya Dr.slaa 2010, je anashindwa nn kukisaliti chama? THINK BIG magreat thinkers huyu jamaaa hafai na sisi hatutacha kumchana live hata siku 1.
     
  19. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumwache akazike tu wakuu.
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kweli Zzk ni disaster na hafai kuaminiwa.
     
Loading...