Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe kugombea urais kwa tiketi ya CHADEMA endapo....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Jul 27, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Nimekuwepo Dodoma kwa haya na yale na miongoni mwa mengi, nimepata fursa kuzungumza na ZZK kuhusu his presidential bid ya 2015!.

    Ame confirm bila kuuma maneno kuwa ni kweli yeye ni "Presidential Hopeful" na kwenye Uchaguzi Mkuu wa 2015, atatupa karata yake kwenye "presidential bid" kupitia tiketi ya Chadema!.

    ZZK amethibitisha kuwa atazingatia sheria, taratibu na kanuni zote za kuomba kuteuliwa kupitia chama chake cha Chadema na kunihakikishia kuwa iwapo hatapitishwa, atamuunga mkono kwa asilimia 100% mgombea yoyote atakayepitishwa na chama chake cha Chadema!.

    Kauli hiyo ya ZZK, ni uthibitisho kuwa mwamuzi wa mwisho wa ni nani atasimamishwa kupeperusha bendera ya Chadema kwenye urais wa 2015, utafanywa na Chadema na sio ZZK.

    Sifa za kiongozi kwa mujibu wa mmoja wa Ma Great Thikers wakuu na wa ukweli humu JF.

    ZZK ana
    1.Charisma(haiba)
    2. Popularity(umaarufu)
    3. intellectual (weledi)
    4. 'Political strategy' mkakati wa kisiasa
    5. Timing

    Na hii ni sehemu tuu ya mchango wa Great Thinker mwingine mheshimiwa sana kuhusu sifa za kiongozi atakayetufaa kwa 2015, nimeedit kwa kupunguza zile sifa mimi nilizoziona sio necessary na kubakisha zile za muhimu tuu ambazo zote ZZK anazo!.

    Pia Mkuu sana, ametusisitiza kiongozi ajaye, awe na uwezo.
    MY Take.
    ZZK anavyo vigezo, anao uwezo na anazo sifa zote za rais tumtakaye kwa mujibu wa sifa zilizoainishwa na wana jf wenzetu, Nguruvi3 na Mzee Mwanakijiji, na muda muafaka ukifika, ZZK atakapo tupa karata yake, miongoni mwa endorsment atakazo pata, ni ya Pasco wa JF!.

    Kwa vile mimi sina chama, sio mwanachama, mshabiki, wala mkereketwa wa chama chochote, kwa Chadema nitaiunga mkono bid ya ZZK!. Kwa CCM bado namshabikia sana EL asimamishwe, na kama ni kweli afya yake ni mgogoro kuhimili mikiki mikiki ya 2015, then namshabikia Membe!. Kwa CUF na NCCR Mageuzi, nawashauri, wasi waste time and money kwenye presidential bid ili kuzipunguza kura za ushindi, kwa 2015, it won't work!.

    Wale mnaendelea kumbeza ZZK, endeleeni, ili kwa sisi tuliofuatilia safari ya Barak Obama, toka alipoanzia, alipo pitia na hatimaye hapo alipofikia, mtakubaliana na mimi kuwa hii bid ya ZZK, siyo ya kubezwa hata kidogo!.
    "Where there is a will, there is a way!".

    NB, nawaombeni sana tutumie jina hili la ZZK, kwa vile jina lake kamili limetwajwa mmno mpaka linakinaisha au kuchusa!.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo umemstosa EL?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kama anakufaa mwambie Kama mgombea binafsi anaruhusiwa ajiwakilishe
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona simsikii kwenye M4C?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    divide n rule.....

    ccm wanacheza karata zao vizuri sana hapa....
     
  6. M

    Makwarukwaru Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone changamoto ya vijana sasa.
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ulimuuliza kuhusu kashifa inayomnyemelea ya kula rushwa ya kumtetea mhando na wife yake?
     
  8. R

    Rwechu Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niwakati wa kujenga chama sio kutafuta mgombea wa Urais
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    2015 hana sifa ya kugombea nayo ni umri wake utakuwa chini ya miaka 42
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni upepo tu utapita
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nathubutu kusema ni bora tutawaliwe na fisadi kichwa cheupe kuliko huyo ndumilakuwili kuwa rais...
     
  12. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    This Sounds. japo alikuwa kwenye kazi za chama Overseas but he must engage in M4C campaigns.
     
  13. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    ungezingatia hayo kwenye RED (NYEKUNDU) nadhani na wewe ungetulia kimya. lakin kwa kuwa hujazingatia hayo , basi na wewe umetumwa na huyo ZITTO.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda awe rais wa familia yako !
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    2015,bado sana!zzk anatakiwa atumie busara na kutengeneza njia kwanza,na siyo kuropoka na kutafuta u'popular'!cdm inavichwa vingi vya maana vinavyofaa kabisa for presidecy,but vimetulia!why zzk?there must be something under the carpet!tuweni makini na huyu jamaa,na busara za kumkaripia zisipotumika huyu jamaa ataharibu chama na kudhoofisha nguvu na njia ya ushindi kwa chadema 2015.
     
  16. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pasco,
    wewe unasema siyo mwanachama wkt unamsapoti Lowassa, halafu unatuletea uzushi hapa ili utugawe wanachadema? nenda zako na ccm yako. CHADEMA hawahitaji wewe uwaambie nani anafaa kuwa mgombea wao bali wana taratibu zao. Kama taratibu zikifuatwa hakuna shida. Wewe kwanza ni mchumia tumbo sijui(waandishi makanjanja) wanaoingia kwenye mikutano bila mwaliko. Labda Lowassa au Zitto amekuhaidi Post tutajuaje? Si unakumbuka kipindi cha uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki ulivyokosa msimamo, mara useme Sioi mara Nassary. Usituletee mambo ya Sheick Yaya ndani ya CHADEMA, hayo unaweza peleka CCM, kwani CHADEMA kuna utaratibu na tuna umoja. Na kamwe CCM kwa propaganda zao hamtaweza kukigawa CHADEMA.
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Pasco 3 years to come ni muda mrefu na mengi yanaweza kutokea. Politics can change and take a complete turn kiasi kwamba hata endorsement yako ikabadilika.

    I prefer the fact kuwa: We cross the bridge when we are there. Time will tell. Time. Timex.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    zito anafaa ila Dr slaa anafaa zaidi
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona wewe Pasco na huyu zito wako mnawashwa sana na uraisi? hivi Mungu amewagonga mihuri kuwa mtakuwa hai hiyo 2015? hivi hamna kazi nyingine za maana za kufanya na kuona hili ni dili sana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Habari ya ovyo, tena ya kiimla na yenye nia zile zile za kuchumia tumbo kwa gharama ya ukombozi wa TZ.
     
Loading...