Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto afunika Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tundapori, Sep 24, 2011.

  1. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimeona ndugu. '' TUMEKUJA KUONGEZA NGUVU ILI KUHAKIKISHA USHINDI HUO UNAKUWA NI USHINDI MKUBWA AMBAO HAUJAWAHI KUTOKEA TANZANIA''..End of quote. CCM mbona mnalo mwaka huu
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona amechelewa sana kwenda Igunga
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    lakini kafunika

    chelewa ufike
    au ndio mumeo kakutuma kusema haya
     
  5. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote ni kelele tu.amefunika kombe tu kwa kutimiza wajibu.ccm itatoa kipigo kikali kwa vyama vyote.sijui mtakimbilia wapi maana mnachonga sana.kudadadadeki ccm mziki mzito.
     
  6. k

    kiche JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    je Rage aliwai?
     
  7. Jacque Maritain

    Jacque Maritain Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Better late than NEVER!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona siamini amini hivi ni kweli au? Aisee natamani nije huko igunga, mbona raha jamani hadi 'masaburi' yangu yanawasha kwa jinsi yalivyohamasika. Mbona mwafaidiiiiiiii!!!!!!!!!!
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huna tofauti na yule waziri wa saddam hussein.. nchi ishachukuliwa anasema bado tutawamaliza kama sisimizi, Poor you
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    angalia kWANZA.YouTube - Broadcast Yourself.

    kama amechelewa kwenda au amewahi aikuhusu...........ukijibiwa kwamba alikuwa likizo ya fungate na dadako utasema umetukanwa???
     
  11. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mmhh..
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu hapa!!! comical ally
    [​IMG]
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unawashwa masaburi mpelekee Mataka akukune
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe unachanganya habari, yule waziri alikuwa haitwi chemical Ally.
     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huo ni uwongo, hapa Igunga ZITO hana ubavu wa kufunika wala CDM haina lolote zaidi ya kufanya fujo za kitoto ambapo wapiga kura titaipiga chini CDM
     
  16. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Strategy hizo wewe magamba.CDM hawana pumba na rafu kama nyie.
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ccm sijui wataificha wapi hii aibu. Jk nadhani anaweza kujifanya yeye hakuwepo wakati wanashindwa.

    Nepi nadhani masabuli yanamwasha maana lazima apate tumbo la kuhara maana sijui kama watamwachia hicho cheo tena maana amesababisha matatitzo makubwa.

    Itabidi yeye ndo avuliwe gamba baada ya uchaguzi huu!
     
  18. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa unaishi Sudan nini?,manake haiwezekani ukawa hata huangalii TV au hujui kinachoendelea. Afu mi nahisi wewe,mwita,ritz,rejao mtakuwa wazee tu.Manake kijana yeyote mwenye akili timamu hawezi kuishabikia CCM isipokua kama kuna maslahi fulani ya kifisadi anayoyapata.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Unafikiri ni wakurupukaji kama ccm?CDM imejipanga vizuri kila mtu na majukumu yake,Sio kama ccm kazi yao kubwa ni kuigiza comedy kila siku,mara ooh nyumba imechomwa barua ikabaki,oooh Mtandio ni hijabu Nyambafu kubalini matokeo nyie ni vichwa vya nazi.
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwa vichwa vya nazi kama wewe ni mziki mzito.
     
Loading...