Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya CHADEMA mikoa ya kusini yawatesa wabunge wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jun 27, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ziara iliyofanywa na CHADEMA katika mikoa ya lindi na mtwara imegeuka kuwa mwiba mkali kwa wabunge wa ccm ambao majimbo yao yalipitiwa na kimbunga cha ziara hiyo yenye lengo la kuleta mabadiliko katika mikoa ya kusini. Wabunge wawili wa mkoa wa mtwara Abdallah Mtutula na Jerome Dismas Bwanaausi wameshambulia vikali hatua ya chadema kutembelea kwenye majimbo yao na kuwashambulia. Aidha wabunge hao wamesema hatua ya wabunge wa chadema kwenda kwenye majimbo yao na "kueneza chuki" na kuwashambulia wao inaweza kuleta machafuko na kutoweka kwa amani.

    kuna msemo unasema kwamba ukirusha jiwe gizani ukasikia mtu anasema aiiii ujuwe limempata. Hivyo chadema wanapaswa kukaza mwendo kwani wabunge wa ccm katika mikoa ya kusini wameshaingiwa na hofu ya kuondolewa madarakani mwaka 2015.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lakini kiukweli sio fair kwenda hadi kusini
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Very good Chadema majimbo si mali ya mtu hayo ni mawazo mgando .Kazeni buti wapeni Elimu ya Uraia
     
  4. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    brother unaniangusha chadema imesajiliwa tanzania ina uhuru kufanya ziara popote ndani ya mipaka ya tz iki ni chama cha kitaifa mkuu ujui kuna offisi za chadema kule? kulalamika hakuwasaidii wawapelekee maendeleo kimbunga kitawaponya wamekaa kimya muda mrefu mjengoni uoni kuwa m4c imewasaidia walau imewashinikiza wasimame mjengoni na waongee?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    What do you mean mkuu!!!!!?
     
  6. b

    balosi Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawataki waliolala usingizi waamshwe! kama wamewaletea maendeleo ya kweli wapiga kura wao hawana sababu ya kuwa na wasiwasi!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Walitakiwa wabaki Kazikazini tu...hahahahaaha
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280
    ukitupa jiwe kwenye giza alafu ukisika ahhh! ujue limempata muhusika.
    M4C with no apology.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mbunge wangu Jerome Dismas Bwanaausi kafunguka alikuwa kashona mdomo sijui kaondolea nyuzi hospital gani wakati madaktari wamegoma
     
  10. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo hapo imekaa vyema sana watu wansema kama unaishi kwenye nyumba ya vioo usiandishe vita ya mawe, sasa watapoteana hadi kitakapoelewekaaa.
     
  11. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa ndo najua kua kumbe kusin nao wana wabunge.
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yaani hii kweli ni silly season, magamba wanaenda kulia bungeni!

    Ok ccm kila mara wanakuja na tafsiri potofu na mfu....kuwaeleza wananchi kuwa serikali yao imewatelekeza, imewanyonya sana na kuwadhulumu kimfumo na kimkakati, na wakati huo huo kuwafunza elimu ya urai ili wazijue haki zao na wajibu wao inaitwa "chuki"

    So according to CCM SILLY ni tusi. DHAIFU ni tusi. ELIMU YA URAIA ni chuki.....gimme a break fella!
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    nimeisikia hiyo kitu. jamaa wanatafuta umaarufu kwenye TV wale. sisi ndo wapigakura wao. wanapashwa kujuwa kama tunataka mabadiliko, siyo kujibaraguza ili ugongewe meza bungeni.
     
Loading...