Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zembwela zuzu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Al shabab, Jul 29, 2011.

  1. Al shabab

    Al shabab Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zembwela muda huu ninapoandika hii post yupo east africa radio akiwaponda wabunge wa chadema,akisema labda akina lisu wamekulia ktk mazingira magumu,sasa mbona huyu zembwela jamani hata hafanani na lisu,zembwela kama ana kitu anachomzidi lisu ni umaskini na ujinga,jiangalie wewe zuzu.jina lenyewe tu laonyesha wewe hamna kitu ktk head.
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inabidi aseme hayo aliyoyasema ili mkono wake uende kinywani vinginevyo atakufa njaa. hana mbele wala nyuma huyo.
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo mjinga hakuna hata haja ya kumzungumzia. Ila kama huwa anaingia humu JF, tunamwambia aache kutumia radio kuongelea mambo asiyoyaelewa na kutangaza ujinga!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Pro-CDM-JF,wanafurahishana yaani kila mtu mtaani akipingana na hoja za CDM mnakuja kumshtaki humu JF, inashangaza kwa kweli, mitume wa Mungu wenyewe walikuwa wanapigwa sembuse CDM
     
  5. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimemskia, kaniudhi sana! Anacomments kwa mambo hata asiyoyajua, nahii ndio imekuwa tabia yake yakuona kwamba anavyofikiri yeye ndio anafikiri sahihi! Kama vp tumpandie hewan tumchane live
     
  6. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha yule zembwela wa MIZENGWE au yupi? Ameajiriwa EAR kuchekesha afu anajifanya much know sana
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio zuzu maana unatuandikia ili tufanye nini?
    Tulie?
    Mpigie simu kwenye redio yake na mwambie hivyo huko huko.
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    jamani tujifunze pia na kuheshimu mitazamo ya watu wengine hata kama wako against mitazamo yetu...naomba nimwelezee zembwela jinsi navyomchukulia mimi kwa mitazamo yangu1- anaamini kuwa anawafundisha au kuhamasisha watanzania kuingiza uzalendo kwa nchi na rasilimali zao (hili pia chadema ndilo walifanyalo)2- naamini hataki kabsaaa kusigana na serikali hasa hii ya chama tawala ccm..(kitu ambacho chadema hawakubaliani nacho hata kidogo).. kwa hiyo ni kunguru mwoga/ kibaraka.. coward3- ni mwanaharakati anayeamini kuwa maendeleo au demokrasia ipo mikononi mwa wananchi...(na chadema ndio wanaotumia slogan ya peoples power)... so zembwela naye ni chadema ila tatizo hataki kujulikana maramoja akihofia mkono mmrefu wa serikali dhalimu kutia mchanga kitumbua chake kipya hapo EA-REDIO.NI MTAZAMO WANGU TUU.
     
  9. olele

    olele JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Who is zembwela anyway
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    comedian asiye na akili!
     
  11. L

    Lweye Senior Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu Zembwela si ni yule mwenye kesi ya kumbaka house girl wake!!?
     
  12. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ha ha hiyo heading noma! Tukubaliane kila mtu ana mtizamo wake, anachoongelea zembwela n swala la kutoheshimu kanuni. Kukosolewa kupo na ndo mana kila siku tunailaumu serikal ya ccm isiyopenda kukosolewa, so nasi tukubali kupokea mitazamo tofaut sababu kila mtu ana uwezo wake binafsi wa kuona, kutafakar na kutoa maamuzi.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nakushauri juma tatu mida ya saa 3 usikilize kipindi chake cha supamix wakat anajitambulisha ndio utajua y anasema hivyo,hufanya hivo kila siku za kipind chake
    <br />
    <br />
     
  14. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,212
    Likes Received: 4,875
    Trophy Points: 280
    Kwa nini JF Members wanataharuki ukiizungumzia CDM jamani? JF for Chadema?
     
  15. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    yaan ukikosoa tu, utakoga matusi mbaya! Mnachotaka kusikia watu wamesifiwa tu! Tubadilike wakuu.
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    90% ya wasanii wa kibongo ni vibaraka wa ccm,..that's undisputed fact,.wanaona visenti vya kuendea club wanavyopata wamefanyiwa favor sana,..little do they know..kazi zao zinaibiwa sana..acheni ujinga
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Siku hizi una adabu eeh! Safi sana, kama seif sharif hamad.
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    And michuzi for ccm!
    Got problem with that?
     
  19. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa aseme nini na Wabunge wa CDM wahuni? mtu mwenye akili timamu hawezi kuunga mkono walichokifanya labda na wewe unafanana na wana CCM wa mwenyekiti lakini WAsomi tunaagalia Unachokifanya ni sahihi kwa wakati uliopo..Sio kujifanya CDM damudamu.
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    na muvi inaendelea....
     
Loading...