Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedy: Enjoy

Discussion in 'Jamii Photos' started by n00b, Apr 12, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [video=vimeo;8601309]http://vimeo.com/8601309[/video]
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    is people wasting their time to watch this crap??
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa hiyo lipstick hatari!
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I wonder i don't like this stupidity really
     
  5. h

    housta Senior Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    People call it "ART"!
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sisi art tu jamani mbona mnawachukia?
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa sababu sio chris rock ndo maana wanaonekana hawafai kutizamwa!wanajitahidi kiasi chao jamani1lengo lao ni kuchekesha na mie wamefanikiwa kunichekesha!
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hawajatulia hawa watoto.
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hi wana jamiiforum
    nawaamkueni kwa Upendo wote,
    mie ni mgeni hapa kwenye mijadala, natarajia kuvuna mengi hapa hasa kipindi hiki cha kuelekea GE2010.
    Asanteni
     
  10. upele

    upele JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr.pimbi kwanza big up kwa avatar kali maana natumaini ni wachina hao hawana muda wakunahiii
    Conquest-ukwaju chachandu au juice
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Thanx kwa burudani!!!
     
  12. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni uhuni kuwaita wenzako wahuni katika mambo ambayo wao wanafurahia pasipo kudhuru wengine.
     
  13. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kibaya kwako ni kizuri kwa mwenzio
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Akili kukichwa! Mbona yapo ya kipuuzi mnayoyashangiria humu! Bravo ulietutumia wasiotaka wasifungue, hata wakifunguwa wanaenjoy hao lakini kuna watu kwao kila kitu choyo cha roho!
     
  15. Ramwai

    Ramwai Member

    #15
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - wapo juu
     
  16. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ze comedy ni uchafu, wanaaibisha taifa tu. wanachofanya ni pumba kabisa.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu, labda utuelimishe ni comedy gani unayodhani siyo crap! kumbuka we are different, with different interests and taste... i may not be ze comedy fan, but that wouldn't degrade anyone who is watching that, especially by telling them that watching the comedy is a waste of time.

    wacha wafanye kazi, maana wangekua wezi tu mitaani
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Sio kweli wenzako wapo kazini.
     
  19. F

    Fambo New Member

    #19
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli Bongo tuna ukame was entertainment. Yaani hii nayo jamani ni funny!! THIS IS ABSOLUTELY TOTAL CRAP?? I wonder why people waste their time watching upuuzi huu which aint funny at all...!
     
  20. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unajua hadi watu wa nchi zingine wanatucheka kwa ushamba na kutojua kuigiza kwa hawa jamaa, wanaaibisha taifa, wanaharibu watoto wetu, kwa kifupi ni uchafu, sipendi hata kuwaangalia. mara nyingi inapendwa sana na watu malayamalaya, watu wanaopenda uswahiliswahili mambo ya mtaaniiiii, kama kuna mtu humu anapenda kuwaanglaia hawa jamaa, wengine anataka hadi kugonga watu barabarani anakimbilia hicho kipindi, ujue kuwa una pepo, tena pepo chafu mahaba, jini sijui,ule mchezo wao uko controlled na pepo mahaba, uchafu wa shetani.
     
Loading...