Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar: Meli mpya yawasili!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 1, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Na Mohammed Mhina, wa Jeshi la Polisi Zanzibar

    [​IMG]

    Kampuni ya Azam Marine inayomiliki boti ziendazo kasi hapa nchini, leo imeingiza meli mpya na ya kisasa itakayochukua zaiidi ya abiria 1500 na magari 200. Meneja Mkuu wa Kamuni ya Azam Marine, Bw. Hussein Mohammed Saidi, amesema leo mjini Zanzibar kuwa meli hiyo ambayo itafanya safari zake kati ya Dar es Salaam, zanzibar na Pemba itatoza nauli nafuu kwa abiria wake.

    Amesema meli hiyo ambayo inatarajiwa kuanza safari zake mara baada ya kukamilisha taratizo za mamlaka mbalimbali. Meli hiyo inayoitwa AZAM SEALINKI ni ya kisasa katika ukanda huu wa Mwambao wa nchi za Kusini na Pembe ya Afrika.

    Bw. Hussein amesema Meli hiyo ambayo imetengenezwa nchini Ugiriki na inatayarishiwa eneo maalumu litakalotumika kwa kupakia na kushusha abiria na mizigo yakiwemo magari. Amesema meli hiyo itasafiri kwa muda wa saa tatu kutoka Dar es salaam na Zanzibar na saa 4 kutoka Zanzibar na Pemba ama saa 7 kutoka dar es salaam na Pemba.

    Amesema pamoja na kuwasili kwa Meli hiyo, Kampuni ya Azam pia inatarajia kuleta meli nyingine ya abiiria inayojulikana kama Kilimanjaro namba 4.

    Kwa upande wao, baadhi ya wananchi wa Visiwa vya zanzibar wamepongeza ujio wa meli hiyo lakini wakaitaka serikali kuendelea kudhibiti uingizwaji wa meli chakavu na kukuu ili kuepuka uwezekano wa kutokea ajali za mara kwa mara.

    Bwana Rajabu Khamisi mkazi wa Pemba na Bi. Rehema Omari wa mjini Zanzibar, wamesema kuna haja ya Serikali kusimamia ukomo wa nauli ili kila mwananchi aweze kusafiri kutoka sehemu moja na nyingine kwani wamesema vipato havilingani.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    picha ???
     
  3. k

    kazidi Senior Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    meli4.jpg meli1.jpg meli2.jpg meli3.jpg

    picha hizo za meli
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtukumbukage na sisi wa ziwa nyasa, au ndo tushakuwa wamalawi?
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,797
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 83
    wow!!. afadhali nimeiona. ina rangi ya chama kubwa chadema. mia
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Monday, October 1, 2012


    [​IMG]

    Meli ya Azam Marine inayoitwa Azam SeaLink 1 ikiwasili katika bandari ya Visawani Zanzibar kwa mara kwanza.
    [​IMG]
    Baadhi ya wakazi wa Zanzibar wakipiga picha Meli hiyo iliyowasili Visiwani Zanzibar leo.
    [​IMG]
    Mzee Said Bakheresa (mwenye nguo nyeusi) akikagua mazingira ya Meli hiyo baada ya kuwasili Bandari ya Zanzibar leo.
    [​IMG]
    Sehemu ya Parking yenye uwezo wa kuingiza magari 200.
    [​IMG]
    Muonekano wa ndani wa Lounge ya kumpzikia wasafiri.
    [​IMG]
    Muonekano wa nje. (Picha na Omar Said wa Kampuni ya Bakheresa).
    [​IMG]

     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38

    Fantastic... Sasa itakuwaje MUUNGANO UKIVUNJIKA ? HIYO MELI ITAKUWA INAFANYA

    ZIARA kati ya PEMBA na
    ZANZIBAR ?
     
  8. b

    busar JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Asante Azam,, nitaendelea kunywa juice za AZAM
     
  9. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Azam ana uwezo mkubwa wa kifedha kuliko serikali ya dhaifu
     
  10. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,194
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 113
    Hii ni boti sio meli
     
  11. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiulize Muungano ukivunjika Alhaji Mwinyi atabaki Msasani au atahamia mji mkongwe?
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,293
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 113
    Surely he does good for zanzibar

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  13. T

    Turbulence JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee ni true businessman.
     
  14. madibira1

    madibira1 Senior Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Ni nzuri lakin HII SIO HABARI YA KISIASA kumbuka hapa ni jukwaa la siasa
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,325
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Sasa wachome tena na kanisa jingine alafu ndipo wataona nini atawafinyia huyu Mungu mkuu wa Israel kama ktk zile meli 2 zilizopita.

    Enewei, God is good all the time and all the time God is good.
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    IKIWEKWA MNADA nitaigombea Sababu pia ina SELF CONTAINED BASEMENT !!!

    Ataenda MJI MWEMA LOL...
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 9,633
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 113
    lazima abaki MSASANI............ chezea daslam weye...........
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38

    Kumbuka Issue ilikuwa ya KISIASA haukumbuki MBUNGE WAZIRI WA CUF alijiuzulu na WAZANZIBARI walitaka

    Waziri WA NDANI wa TANGANYIKA pia ajiuzulu ? Haukumbuki WABUNGE, Bungeni wote waliondoka wa CHADEMA na

    CUF na WA CCM WAISLAMU isipokuwa BIG BOSS ZITTO KABWE ???
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,674
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 83
    Muungano ukivunjika...biashara itayumba sana!!
     
  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,198
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    Hii ni dalili ya serekali iliyokolea kwa rushwa haingii akilini kampuni kubw akama VODA, TIGO NA AZAM, zina zidiwa kulipa kodi na CHIBUKU.
     
Loading...

Share This Page