Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar just now hali ya hatari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Democracy999, Jun 29, 2012.

  1. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefika sasahivi Zanzibar, ninachokiona LIVE ni mbio za Polisi na Wananchi waliovalia kiarabu cha ajabu wanaelekea North ya Zanzibar town eti Uamsho wanakutana hapo katika Viwanja vya Lumumba je Mkutano ni halali au haramu? magari mengi yenye kelele na bendera za Uamsho
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Duuuuuuu!!!!!!!

    Jinamizi ameingia Tanzania, yaani kila kona ni vurugu tu;

    Hawa watu akili zao zimekamatwa na mtu mwingine HAZIPO KATIKA UBONGO WAO KABISA.



    MIZAMBAW
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Wanapinga KAULI YA RAIS WAO..

    Muungano HAUTAVUNJIKA. NitauTETEA
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa amani ya nchi, polisi watumie busara, waache wananchi watumie haki yao ya kidemokrasia ya kukutana na kutoa mawazo yao. polisi walinde amani tu.
     
  5. Unkolonized

    Unkolonized Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa bara wangesema mkon
    o wa CDM! Zenji je ni nini?
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nasikia wanailaumu CUF!!
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mie napita tuu.
     
  8. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo hapa Viwanja vya Lumumba wamejaa askari kila pahala pa kuingilia na hamna pa kuingilia ndani wamejaa polisi na waandamanaji wa Uamsho wamerudi mbio kuelekea maeneo ya Malindi wakisema maneno ya Kuruani mi sielewi
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,046
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Hivi vijitu bana....
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uamshoooooooooooooooooooooooooooooo.......

    Things fall apart (Chinua Achebe)
     
  11. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Intelijensia haijafanya kazi wakati huu kweli vyombo vyetu vya usalama vimeshindwa kazi kuna bandiko MMK alitoa humu nadhani 'its high time IGP step down' sababu alipotufikisha ndo hapo awaachie na wengine wasukume gurudumu la maendeleo ya taifa letu na sio dhambi kuachia ngazi ni suala la uwajibikaji tu na uzalendo kuliko kuendelea kung'ang'ania wakati hakuna kitu kipya anaweza fanya au kubadili hali halisi.
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Bora bhana inchi yetu kubwa
     
  13. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waarabu hawataki mchezo ..... hawabeep hao
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Al shabab bwana
     
  15. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wakutane, wazungumze tutaona nani atakuwa na ubavu wa ku-implement maazimio yao.
     
  16. m

    maingu z Senior Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana busara hizo
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Realy fall apart by chinua achebe
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hao jamaa wana bendera yao!? Kazi kwel kwel!
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Naona yashakuwa 'Mangana' mura.. Nchi haitawaliki tena
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wananchi tunapohisi KUDHULUMIWA na wale watu tunaowaamini kutuongoza ndio kama hivi kila kona ya nchi!!!

    Rudisheni fedha upesi kwenye mzunguko wa uchumi wetu toka huko mafichoni Uswisi muone kama mambo hayatoboreka mara moja tu
    .

    Waliotorosha fedha kibao nje ya nchi ndio chanzo cha matatizo haya yote ndani ya mipaka yetu.
     
Loading...