Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zaburi 23

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Nikiisoma huwa nafarijika sana.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu.
    Asante kwa Zaburi hii nzuri.
     
  3. S

    Stany JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I like it.
     
  4. S

    Smarty JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mi naipenda mathayo 7:7 inasema ombeni nanyi mtapewa!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Imetulia na hunibariki sana..
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    One Love Katavi
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nimeikariri na hua naisema kila usiku....naamini hua inafanya mambo yangu yaende yapasavyo maana mlinzi nae na kikombe anakijaza mabaraka tele!
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbe bujibuji nae huwa anakuja kivingine? nimezoea nikikutana nae kule kwetu kule huwa mambo ni bam bam!
     
  9. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inanibariki sana, ongezea na Zaburi ya 121. Nitayainua macho yangu niitizame milima, msaada wangu utatoka wapi? Msaada wangu u katika bwana.....
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Ndio kilichonifanya nimwamini na kumtegemea MUNGU, hivi ninavyosema leo hii niko kwenye Kazi Mpya, Ofisi mpya na kila kitu ndani....Nilikopita ni mbali na kugumu sana, Kama si BWANA aliyekuwa pamoja nasi, Israeli na aseme sasa,. Kama si BWANA aliyekuwa pamoja nasi, Wanadamu walipotushambulia.....Zab 124
     
Loading...