Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule jamaa aliyetokea mabwepande saa 12 asubuhi alikuwa anenda wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangendage, Jul 16, 2012.

  1. M

    Mwangendage Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa alimkuta ulimboka akiwa hoi saa 12 asubuhi kwenye msitu mnene akaanza kumsaidia akiwa ametapakaa damu na alikuwa hamjui. Huyu ahojiwe vizuri anajua mpango mzima.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We nawe vipi? JF
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio maana watu wanaogopa kuwasaidia mkipata ajari.
    Halafu mnawaita wanyama.
    Huyu ni msamaria mwema na nadhani ilisemekana ilikuwa saa zaidi ya sambili na si saa 12 kama sijakosea
     
  4. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    muda huo wa saa 12 asubuhi ndugu yetu Dr Ulimboka alikua ameishajivuta kwa taabu hadi apo barabarani..ikumbukwe pia kwamba alijikaza kiume hadi akazikata zile kamba uliZOKUA UMEMFUNGA miguuni..

    kwa iyo mpita njia alimkuta Dr barabarani na si msituni kama unavyojaribu kubadili maana..........

    nimeamua kupoteza muda wangu kukuelezea kile ambacho unakifahamu lakini unaamua kukitafutia loop hole....anyway mmefikia wapi kumjibu Gwajima?tunasubiri
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si mbaya kuhojiwa. Mi nilishangaa zaidi mpaka Raisi Dhaifu aliingiza jina lake kwenye hotuba yake.
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba nikufahamishe sisi watu wa maeneo hayo tunaamka saa 9 usiku kuanza safari ya kufika barabarani kwenda kwenye shughuli za kuvuja jasho. Ila usiwe mpuuzi kiasi cha kumuuliza mtu aliyechukua jukumu la kibinadamu kumsaidia tu mwingine wewe unadai ahojiwe. Si ajabu polisi hawapewi ushirikiano kwa vipengere vya kipuuzi kama hivyo
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe unashangaa saa 12 Asubuhi, kwa maisha ya Bunju ukitaka kufika Mwenge saa moja yakubidi kuamka saa 9:30 hadi 10:00 alfajili. Na hapo inategemea unaishi Bunju ipi, kama huko Mabwe ni balaa!!!!

    Vinginevyo utafika Mwenge saa 4 Asubuhi.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mkuu unaishi dar au nje ya dar?
    Saa kumi na mbiki mbona ni muda wa kawaida sana kwa wakazi wa dsm kuwahi kwenda kwenye mihangaiko?
     
  9. M

    Mwangendage Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeambiwa huko Mabwe pande ni mabali sana na msitu mnene na pia ni reserve ya Taifa so hakuna shughuli binafsi ndiyo maana nauliza huyo jamaa alitokea wapi huko mabwe?
     
  10. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona wana JF tumeishiwa vitu vya kujadili...!!!
     
  11. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,578
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa ana hamana yake Mbinguni, nadhani hata BWANA, atambariki hapa hapa duniani, kama sio yeye basi kizazi chake
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ni kati ya maswali makini ya kujiuliza na si kumlaumu mleta mada.....mleta mada YOU ARE A GREAT THINKER
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    That was how far police investigation went.
    knowing the his identity and no profile, nothing more.
     
  14. M

    MTK JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,847
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Common sense is not always common; Pole
     
  15. H

    HONESTTHEGREATEST New Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unasema rais dhaifu? mwenzio analindwa n sheria za bunge shauri yako.
     
  16. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dk, Uli mwenyewe alisema amejikokota mpaka barabarani, ndiko alikopatia msaada. Wewe haya Mabwe pande ni msitu mnene umejuaje?
     
  17. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    kitu kimoja cha kumshukuru ni kumsaidia DR WETU MPENDWA,sidhan kama angekua na nia mbaya si angemuacha tu porini au angemmalizia lkn yeye alimsaidia so Mungu ambariki sana na tunaomba kama kuna mtu anaeweza kupata detail zake atupe ili tumpongeze au apelekwe kwa madr,ili ajulikane nafkiri watafurai sana kumfahamu
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Mnataka kumtafuta nae mumngoe kucha? imetosha jamani
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna msitu wa Mabwepande na makazi ya Mabwepande ambapo hata waathirika wa mafuriko wamepelekwa. Sema umeteleza kwenye hili suala kama unavyoanza kujieleza
     
  20. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    kuelimika ni kitu kizuri sana.....! Na maumivu ya kichwa huanza taratibu...
     
Loading...