Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yanga waweka mashada ya maua kwenye makaburi ya mauaji ya 1994

Discussion in 'Sports' started by figganigga, Aug 25, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    [h=3]YANGA WAWEKA MASHADA YA MAUA KWENYE MAKABURI YA MAUAJI YA KIMBARI YA 1994-RWANDA[/h]

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa timu ya Yanga, Yusuph Manji (kulia) Mama Karume (katikati) na baadhi ya viongozi wa timu hiyo, wakiwa wamepozi wakati wakisubiri utaratibu wa kuingia katika jumba la Makumbusho ya mauaji ya Kimbari ya mwaka 1994, yaliyotokean nchini Rwanda. Timu hiyo iko nchini Rwanda kwa mwaliko wa Rais wa Rwanda, Paul Kagame, ambapo pia itacheza michezo mitatu ya kujipima nguvu na timu za nchini humo ikiwa ni sehemu ya mazoezi ya kujiweka sawa na kujiandaa na msimu mpya wa Ligi Kuu inayotarajia kuanza Septemba 15, mwaka huu.
    [​IMG]
    Viongozi na wachezaji wa Yanga, wakielekea kuingia katika jumba la Makumbusho ili kujionea makaburi hayo.
    [​IMG]
    Hapa wakipata maelezo kutoka kwa mmoja wa maofisa wa Jumba hilo la Makumbusho, kabla ya kuingia ndani.
    [​IMG]
    Viongozi na wachezaji hao wakiwa na mashada ya maua, wakiinga katika jumba hilo la Makumbusho kwa ajili ya kuweka mashada ya maua. [FONT=Georgia, Times New Roman, serif]mia[/FONT]
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu awabariki,. Wenzenu wanakula hadi rambirambi
     
Loading...